Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Bác songda nói quá chuẩn!

Đấy là một trong những tiêu chí để đánh giá DN. DN tốt chưa chắc cp đã tăng và ngược lại…

Và mỗi người có một cách để đánh giá nhận định riêng. Các bác ko thể bắt tôi theo cách nhìn của các bác hay tôi cũng ko ép các bác theo tôi…Và để đánh giá toàn diện 1 DN, 1 cp nào đó thì có thể tôi và các bác ở đây đều chưa đủ tầm!!!

Hãy tôn trọng ý kiến của nhau.
Còn để bắt bẻ nhau thì tôi ko có rảnh!

17 Likes

Vậy trường hợp này xử lý sao bác, cp đang lỗ nặng đợi nhịp hồi rồi cắt sang mã khỏe hơn hay như nào bác. Vì đa phần cp mới vào con sóng hồi ngắn nên e cũng chưa biết khi nào đến nhịp chỉnh quay lại test đáy.

3 Likes

Quan trọng là khi bác đặt lệnh cutloss thì TK bác thiệt hại bao nhiêu?
Liệu rằng qua cp mới thì bao lâu sẽ lấy lại số đã mất vì NAV lúc này đã bay 30-50% mất rồi…
Bác tính cho kỹ!

8 Likes

Vậy chắc hàng thơm ngon rùi nà :grinning::two_hearts:

2 Likes

Trả lời sau khi hỏi chị gu gồ :joy:

3 Likes

Em là f0 nên chả hiểu gì để bình luận nhưng em chỉ nghe mỗi Anh :))) nếu Anh có tạo zoom mà cần người hỗ trợ thì em xung phong làm lớp phó văn nghệ kiêm lao động dọn dẹp Anh nhé

2 Likes

Thú thật bác em ôm cp bđs nên nhịp rồi sập cũng sâu. em vẫn theo dõi nhịp hồi đến đâu. Để canh ra bớt. Chấp nhận lỗ nhưng cố gắng hạn chế được bao nhiêu thì được bấy nhiêu. Cú sập rồi rơi nhanh và khốc liệt quá trở tay k kịp. K nghĩ nó rơi 30-40%.

2 Likes

Haha đúng rồi ạh :joy::rofl:

2 Likes

Chắc mới soi gương xong :tired_face:

4 Likes

Cảm ơn em, đã tin anh
Tài khoản này sẽ dành cho em :grinning:

6 Likes

Vậy cứ chờ hồi tiếp chứ cp giảm sâu quá cut ko nổi đâu!

6 Likes

F247 ngoài việc trao đổi CK ra thì cũng là nơi tâm tình hoặc là nơi xả Stress…
Đúng hay sai cũng ko thành vấn đề vì càng nhiều ý kiến thì mới có cái nhìn đa chiều. Đừng quan tâm ai sai ai đúng, mà hãy quan tâm ai đó có giúp mình được gì hay ko?

Giỏi để làm gì khi không tự kiếm được tiền?
Giỏi để làm gì khi không giúp được bá tánh?

29 Likes

Thính nơi đâu cứ bay lung tung
Bay lung tung đi khắp không trung

6 Likes

Vâng bác. Cũng may lúc mọi người đang hô downtrend vni xuống 1000, thì gặp được Bác. :smiley:

4 Likes

F247: nơi lắng đọng tâm hồn chợ chứng
F247: nơi thả thính và để thính bay đi😀

14 Likes

Kiểu như, đúng người đúng thời điểm :joy:

4 Likes

Với những f0 như em kiến thức không nhiều nhưng tình cảm nó cứ là đong đầy Anh ạ :crazy_face:

3 Likes

Thì tôi phải chọn đúng thời điểm để xuất chiêu chứ bác.

• Nếu sớm quá thì đã bị ăn chửi sml
  • Nếu muộn quá thì lại thành kẻ vuốt đuôi…:grinning:
8 Likes

Ối zồi ôi đọc xong thấy nó thung thướng gì đâu

3 Likes