Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Cơ bản mình bị liệt chứ ko phải là yếu.
Liệt thì vô phương cứu chữa. Mà trước khi “liệt” sẽ trải qua chu kỳ “yếu” nên dù sao cũng có chút trải nghiệm thực tế :grinning::grinning::grinning:

6 Likes

Cách đơn giản nhất là Test bác ạ :smiley:

2 Likes

Cách thì nhiều nắm . Rượu nè , xù xín cũng ổn nè , thuốc bổ nè vân vân , mây mây

2 Likes

Cách chữa trị ysl cho quý ông cực kỳ đơn giản: chỉ với phương thuốc đặc trị “LLLL”

4 Likes

Dạ , e cảm ơn bác

1 Likes

Chị em đọc xong cười thầm kakaka

1 Likes

Leo Lên Lấy Lệ??:rofl::rofl:

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Thuốc tốt nha anh @Jean

29 Likes

Ngó cái “trường túc” của em tí nào :heart_eyes:

3 Likes

Không ngờ bác gấu đông “mặt xinh tâm hồn đẹp” cũng quan tâm đến top này. Hôm nọ bác “khen” cái nick em độc quá nên nay em đổi thành nick này. Mà em thấy bác Jean và bác gấu đông có nhiều nét dễ mến như nhau nha

4 Likes

Bác ấy chữa cho những ae bị thôi chứ gặp gái vẫn yếu như thường :rofl::rofl:

2 Likes

Tui là đờn ông mừ? :tired_face:

4 Likes

úi, chị @WINTERBEAR ghé sang. Cảm ơn 1 người nữa đã dìu em qua cơn bão vừa rồi!!! :blush: :blush:
chị Gấu là cao thủ thật sự đó anh @Jean. Có 2 người trên F này thì F0 cũng đỡ rất rất nhiều :tada: :tada: :tada:

9 Likes

Anh mới xem profile cũng rất gì và này nọ.

9 Likes

Bởi , em nói dễ mến mà. 2 bác đều nhiệt tình tử tế với bệnh nhân như nhau ý mà

4 Likes

Em là… ai cũng được nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover: Tên mới này đẹp nè, xanh mát luôn :four_leaf_clover:

Gấu cũng chỉ mới biết anh @Jean thôi, anh cũng thế. Mong anh duy trì phòng mạch này thật lâu để chữa bệnh cho các bạn nha. Gấu sẽ theo dõi thêm ở chủ đề này.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

38 Likes

Bác jean e thấy giống Vi tiểu báo quá đi

4 Likes

Gái đẹp ai chả mê ông ơi :grinning:

9 Likes

E đực, cũng lính mới 1 năm, ko có gì để bác để mắt đến, cũng mạnh dạn xin bác 1 chân nếu mở room zl bác @jean nhé. Mong bác chiếu cố :slight_smile:

3 Likes

Nếu đực thì mang theo dầu ăn😀

4 Likes