Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Chị bình thường nha. @Jenna-123 cũng khéo chọn người để học hỏi đó. Cần quyết đoán lên nữa nha :four_leaf_clover:

33 Likes

:blush: :blush: yes chị! Lần này mất nhưng rất đáng chị ạ :wink:

6 Likes
8 Likes

:two_hearts::two_hearts::two_hearts:

2 Likes
5 Likes

Thủy sản sóng đi sóng lại, ae mà vào cũng lồi mồm rồi đó bác

4 Likes

Giá cp sẽ phụ thuộc và kqkd và triển vọng của DN.
Vậy nên tôi mới nói: hàng ngon trước sau gì cũng phải tăng!

7 Likes

Bđs chỉ vào sóng khi:

• Hết thanh cha thanh mẹ
  • Nới tín dụng cho NH, đặc biệt là tháo gông tín dụng chảy vào bđs
  • Giá đất thực tế vẫn tăng và vẫn có sóng sánh…
21 Likes

Các bác nếu yêu thích bộ môn CK và muốn kiếm tiền được từ TTCK thì ko còn cách nào là phải “tầm sư học đạo”. Ít ra là học được các phương pháp cơ bản để thấu hiểu được TT, cộng với kinh nghiệm thực chiến thì sau vài ba năm đã có thể tự tin coi đây là một nghề tay trái để kiếm cơm. Khi có đủ kiến thức thì ko sợ bố con thằng nào cả…!:grinning:

Còn nếu cứ la liếm hết rum lọ rum chai để những mong ai đó chia sẻ cơ hội kiếm tiền cho thì trước sau gì cũng mất hết tiền!!!

Nhiều người tiếc vài đồng để tầm sư học đạo nhưng lại ko tiếc hàng trăm triệu, thậm chí hàng tỷ vì sự thiếu hiểu biết của bản thân :grinning:

Học bây giờ ko khó như xưa, nếu đủ kiên nhẫn cũng có thể tự học để thành tài được, tài liệu sách vở có đầy trên mạng Internet…

39 Likes

Đâu có ý bắt bẻ đâu bác ơi!

2 Likes

Tin tức vĩ mô tháng 4 tích cực ra đúng vào lúc thị trường sup hơn 200 .liệu đây có là động lực vực dậy tt ko bác chủ

2 Likes

Chắc chắn đây là động lực chính và phải xem Nhà tạp lập muốn thế nào nữa.

Rõ ràng đợt giảm điểm vừa qua, yếu tố tâm lý của nđt F0 có thể là nguyên nhân gốc.

Tháng 4 vừa qua, Tây lông đã có 3 tuần mua ròng liên tiếp và cả tháng họ mua ròng 3.500 tỷ. Đây là tháng mua ròng đầu tiên sau chuỗi nhiều tháng bán ròng tính từ năm ngoái…

15 Likes

Đoạn này có giống đoạn 2012 khi các dn sản xuất hưởng lợi chính ko bác ,bác kể lại cho ae nghe tí

2 Likes

Bác có mở lớp đào tạo không ạ?F0 như bọn em cũng muốn tìm lớp học nhưng mà để tìm được thầy có tài, có tâm cũng không đơn giản.

10 Likes

Cũng phải mạnh dạn đi học mới có sự so sánh chứ bác.
Học ko bổ ngang cũng bổ dọc…

10 Likes

Vâng bác, em cũng đang tham gia 1 khoá học cơ bản. Cũng muốn học hỏi thêm nhiều cao thủ khác để chắt lọc và tự tìm ra hg đi của mình chứ k phải là 3 chữ cái

3 Likes

Mỗi thời mỗi khác do quy mô nền KT hiện nay đã tăng gần gấp đôi rồi, quy mô ttck và lực lượng nđt tham gia tt cũng khác quá xa…
Chưa kể thời đó thông tin rất hạn chế, phương pháp nđt cũng khác, hầu hết chỉ biết qua phân tích cơ bản vì phân tích kỹ thuật chưa phổ biến.
Nđt còn tổ chức từng đoàn đi khảo sát Dn đấy bác :grinning:

10 Likes

Mê thôi đừng ham quá cụ @Jean.

3 Likes

Thị trường càng đông nđt thì biến động càng mạnh, phũ ,và nhanh. Những cơ hội mở ra cực nhanh cho các ae

2 Likes

Chuẩn rồi bác, mỗi cá nhân sẽ tự tìm một pp đầu tư phù hợp với hoàn cảnh và tính cách của bản thân…

5 Likes