Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Thế thì anh tra google đi :stuck_out_tongue_closed_eyes::crazy_face:

1 Likes

Tra sao ra em được? :weary:

2 Likes

Giờ vẫn chưa hiểu

2 Likes

Hãy hỏi đốc tờ @Jean :wink:

:slightly_smiling_face::sweat_smile:

1 Likes

hình-1
Rất thẳng anh, mong F0 biết đến anh nhiều hơn để bớt bị lùa gà.

3 Likes

Mấy chị em mặc váy và lọt khe thì cho đứng trên vai nhé :grinning:

3 Likes

Hầu hết dn bđa có kqkd khá khiêm tốn trong quý 1: https://m.cafef.vn/big-story/cap-nhat-bctc-quy-1-loat-doanh-nghiep-lon-da-cong-bo-rat-nheu-don-vi-tang-truong-tinh-bang-lan-20220422010421461.chn

4 Likes

Mua giá đáy thì lo gì úp bô

Biết đâu là đáy, mà mua để làm gì, phải có dấu hiệu tăng, khả năng sẽ lên thì mới mua chứ, mua đáy mà nó ko lên trong khi con khác nó phi như ngựa thì rồi cũng chán đổi tàu thì tàu đã đến đỉnh :). Cứ phải có dấu hiệu. Nay theo bác @jean chờ bác phất cờ nữa thì e thấy tự tin hơn hẳn. :smirk:

5 Likes

Chú ko phải vào đây kà khịa, anh đây chưa ngán ai bao giờ :innocent:

5 Likes

VGI nhin đó các bác, em này dòng tiền lớn đang vào bởi ln quý 1 là kỷ lục.
Họ Viettel và FPT đợt này có thể hưởng lợi nhờ Nhật Bản và VN đang

Tiến tới thiết lập quan hệ hợp tác đối tác số

12 Likes
9 Likes

Về chuồng đi con. Con đi cắn bậy mà không có chủ con cầm dây xích dắt đi là người ta đập con què giò đấy! Ngoan!

5 Likes

Nó chuyên đi liếm đít người khác đó mà, chấp làm gì.

2 Likes

Anh đã từng nói đầu pic: anh là con Sói đơn độc giữa Đại ngàn bao la, ko bè cánh, ko hội nhóm…
Nhưng anh phân biệt được thị phi, người ngay - kẻ gian…
Anh chỉ sợ anh ko đủ tốt với mọi người chứ những kẻ hèn mọn, yếu kém, GATO, xấu xa - bỉ ổi… thì anh ko sợ!

23 Likes

Đến ngày 27/4, 529 công ty đã công bố kết quả kinh doanh, tương ứng với 30,7% tổng số cổ phiếu và 20,7% tổng vốn hóa toàn thị trường.

Theo đó, tổng doanh thu và lợi nhuận của các công ty này tăng lần lượt 31,5% và 68,1% so với cùng kỳ trong quý 1/2022.
Nhóm vốn hóa lớn có mức tăng trưởng lợi nhuận cao nhất là 81,3% trong quý 1/2022, vượt trội so với nhóm vốn hóa trung bình và nhóm vốn hóa nhỏ, có mức tăng trưởng lợi nhuận ròng lần lượt là 45,4% và 23,4% so với cùng kỳ năm 2021.

15 Likes

Giang hồ thật hiểm ác và khó lường :pleading_face: :sob:

1 Likes

Mạng ảo mà em!
Nếu em đủ can đảm để đạp lên dư luận, ko quan tâm đến thị phi thì mới tồn tại được.
Trên này, người tử tế ko thiếu nhưng kẻ xấu đông như quân Nguyên…
Đã đụng đến tiền là BẠC, có nhiều kẻ ko ăn được sẽ đạp đổ, tung tin nhảm khắp nơi để đạt được mục đích.

Can đảm lên cô bé: Ch ó cứ sủa và đoàn người cứ đi!!!

24 Likes

…phụ nữ yêu bằng tai mới khộ :triumph:

3 Likes