Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Ko trả lời, ko quan tâm thì đám đó sẽ chán ngay…

6 Likes

Há há…Tiếc là với anh “chim lồng, cá chậu” ko thì anh cũng sẽ như chúng nó :grinning::grinning::grinning:

5 Likes

Em ko iu bằng tai đâu, em iu bằng khoai :grinning::grinning::grinning:

3 Likes

Giang hồ hiểm ác anh ko sợ
Chỉ sợ trên F vắng bóng em :stuck_out_tongue_winking_eye:

6 Likes

Trước là tai sau mới tới k nha anh :rofl:

3 Likes

Đằng nào cũng tới: Tới lun đi bác tài ui🥲

2 Likes

theo sách vở thì phải bước 1 rồi bước 2 rồi mới tới z đó anh :sweat_smile:

p/s: ủa quên, hết hôm nay em lại chuyển qua hệ “bác” lại nha, cứ quên anh, anh quài… :face_with_head_bandage:

1 Likes

Nghe Ni cô kể mà sợ quá: em nào inbox tán tỉnh anh thì thôi ngay đi nha :joy:

7 Likes

SG hả iêm?

2 Likes

Quan trọng là cổ đó tăng hay giảm chớ?
Nếu giảm mà full margin thì: lợi thì có lợi mà răng chẳng còn :grinning:

Chỉ dùng margin khi cp nào đó xác nhận bước vào chu kỳ tăng giá.
Sau này anh sẽ chia sẻ về trường phái của Wykcoff

22 Likes

:scream: mới lỡ viết sai có 1 chữ mà anh cũng phát hiện ra, huhu.

1 Likes

Anh có giác quan thứ 6, có thể đoán tính cách người đối diện thông qua “chém gió”

Trên này ai thật, ai giả anh đoán được đôi phần đó em. Đừng giỡn chơi với anh :grinning:

13 Likes

:sweat_smile: :zipper_mouth_face:

1 Likes

May quá em mới định ib xin làm học sinh :rofl:

1 Likes

Sau lễ nên múc con gì để nhanh về bờ vậy bác Jean ơi. Em đang âm 25% NAV :frowning:

2 Likes

Ree hàng ngon ,đợt này tt thuận thì có cửa lên 1xx ,tội mấy chú Victory đăng ký mua mãi chẳng thấy ai bân mà mua

Theo bác Jean thì dòng Công nghệ như FPT VGI hay cớt DPM khả năng x2 cao hơn sau lễ ?

Hầu như đợt vừa rồi ko ai ko lõm. Tt hồi như mấy ngày nay đã là tốt.

Hỏi múc con gì ăn chắc sau t+3, rồi còn phải ăn chắc mấy chục % nữa e là hơi khó trả lời. Bác J mà trả lời 3 chữ cái thì cả đám lại bay vào, rồi dễ có cả đám khác sẵn sàng chốt, hoặc lúc đó tt ko ủng hộ.

Cho nên bác ấy đã gợi ý nhóm ngành và vài mã rồi, thì mình nên theo dõi, rồi tùy tình hình tt các phiên sắp tới ra sao, có khi trong phiên bác ấy sẽ cho nhận định cụ thể.

Chứ nói trước để múc ăn chắc thì chắc là ko nên, có biết chắc chắn thì cũng khó công khai, đáng nhẽ lên nó thấy đu bám quá lại đếch lên nữa ấy.

Âm 25% nav là chuyện hiện tại gần như số đông ai cũng vậy luôn ấy. Có khi thế đã may hơn khối ng.

9 Likes

Vãi cả ông Jean, làm như người ta bé lắm ấy

1 Likes

bạn em đứa nào cũng âm 40-50% :sweat_smile: :sweat_smile: mà em nghĩ hỏi 3 chữ cái cũng ko nên. Thà là đã nhắm sẵn, dự tính / tìm hiểu rồi, xin thêm nhận định expert tham khảo thì khác, chứ hỏi 3 chữ cái khác gì xin số đề, cầu cơ. :thinking:

6 Likes