Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Đồng bệnh tương lân
Đồng thanh tương ứng
Đồng chí tương cầu…

10 Likes

Ko có âm mưu thì chim lợn “hót” làm gì cho mỏi mồm ?

8 Likes

:relaxed:

2 Likes

hic. Chị cứng thật. Chứ phải em chắc em mủi lòng tin theo sái cổ :joy: :joy: kiểu, ngta biết có nguy hiểm nên ngta nói mình tránh, sao ngta tốt quá vậy huhuhu đúng là gà mờ dễ bị vặt thiệt mà.
Nhưng cũng phải nói thật, từ sau chuyến vừa rồi em cũng mất niềm tin với bác ấy và 1 -2 người nữa (về kinh nghiệm/nhận định của họ còn có âm mưu gì ko thì mình ko biết nên ko nghĩ ngợi) quyết chí “ko tin ai hết”. Even lúc vào pic của đốc tờ jean cũng ko tin 100% :rofl: Nên vẫn dè dặt, chỉ múa máy với cổ hold dài là chính.

9 Likes

Chuẩn quá bác Jean :+1:

2 Likes

Lễ k đi đâu chơi à b? :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Mình thích đi ngày thường hơn bác ơi, lễ ô nhiễm kẹt xe mệt mỏi lắm :laughing:

2 Likes

hình ảnh

Kinh vãi :grinning:

6 Likes

Ú đà… mới đó mà hơn 20k tim :two_hearts::two_hearts::two_hearts:

22 Likes

biết đâu anh là bác ấy biến hình. Âu mai gót!!! :scream: :scream: :scream: :joy: :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Thỉnh thoảng phải nghe chim “hót” nó mới vui :rofl::rofl:
E thỉnh thoảng cũng thế trên mấy room zl ấy bác, vui phết bác ạ. Nhất là lúc đang cần bốc hàng :rofl::rofl:
E ko fai là ý xấu gì, mà vì trên 1 room có nhiều trường phái, so với nhiều ng e chỉ là f0, bị lùa suốt ấy. Nên quen dần đôi khi đùa cho vui. :rofl::rofl:

1 Likes

Sống trên đời ko biết thật giả, thị phi… thì có phải phí 1 đời ko?

8 Likes

Room free tào lao nó vậy!

5 Likes

Ko ai chắc dc 100% đâu bác, nên có sai cũng nên coi là bình thường. Chủ yếu là góc nhìn, nhận định, rồi cần quản trị lúc nào nên bung mạnh, lúc nào nên thăm dò, hoặc cẩn trọng thôi.
Sợ quá cũng ko dc đâu

cần thời gian để build á anh. Chứ ko bồng bột dễ dụ nữa rồi :rofl: :rofl:

1 Likes

Kệ em.
Tin hay ko cũng mặc, anh cũng chả quan tâm!

4 Likes

ừ, mình biết thân phận kinh nghiệm, kiến thức chứng trường chưa giỏi nên làm thận trọng từng bước á. Đủ lông đủ cánh mới quyết chiến :rofl: còn giờ cứ bước 1 bước, chắc 1 bước cái đã :v

3 Likes

Các bác có nhận định gì không về việc nhiều cty chứng khoán (điển hình là VPS) đang dụ F0 đánh phái sinh. Trên money24h cũng đã có bài PR. Phải chăng thị trường vào chặng nước rút, vét sạch tài khoản F0 đến cắc cuối cùng?!

1 Likes

Bác này giống tôi ghê. Lễ là cứ ở nhà, đi đâu đi ngày thường, khỏi bon chen chi cho vất vả. Giờ đi chơi lễ cứ như hành xác ấy :sweat_smile:

2 Likes

dạ, anh cool ngầu vầy đi!!! :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Likes