PHỐT ! DIG TT đã bán bao nhiêu cp? Cổ đông vào mà xem!

liệu có phải chính tay trái nó đạp tay phải nó múc ở vùng giá hợp lý ko.

Cám ơn bạn

Cái đấy thì không biết. Chỉ có số liệu trên là thật.

Túm lại là giá vốn cổ phiếu nhà chủ Tịch dig đang nắm giữ giao động từ 29-35k/cp lên mọi người cứ thoải mái xúc giá 3x không no chết đói đâu

bác trong top 5% có ăn ở DIG à, ngưỡng mộ

1 Likes

Qua đợt rồi thì ae thấy lái đánh mất uy tín thế nào, nên giờ chỉ đánh theo sóng thôi, khi nào lái gom xong xác nhận tăng thì đánh, ko đầu tư dài hạn nữa.

1 Likes

Dài hạn là phải mua được cổ phiếu cơ bản tốt ở vùng giá thấp lúc hoảng loạn.

bác còn tiền mà mua luôn à, hay âm RTT từ 6x rồi :face_vomiting:

Những ng đầu tư thực thụ k bao giờ giải ngân 100% hết tiền vào cổ phiếu.Mình mới tham gia đc 12 năm thị trưởng chứng khoán thôi

Để chiến thắng được trên thị trường chứng khoán có 2 người sau!!!
1.Là người rất nhiều tiền để mỗi khi thị trường xuống sâu sẽ tung tiền ra để mua vào.
2.Là người kiên trì có mục tiêu rõ ràng,k mua bán theo tin tức,chọn doanh nghiệp tốt mua vào thời điểm hoảng loạn và nắm giữ dài hạn

3 Likes

A7 toàn lùa được mấy bé bỏ học đi đầu tư tài chính thế này kiểu gì mà chả chóng giàu. Có 100 cổ bán bớt đi em về anh dạy kèm môn Toán cho

Thế còn người mới đầu tư đã lỗ 70-80% rồi đặt mục tiêu tầm nhìn dài hạn 3-4 năm hoàn vốn thì là người chiến thắng nhỉ. Bớt đạo lí dạy đời đi bé. Người chiến thắng là như thầy Bẩy mua thấp rồi hô hào lên cao và úp bô nhé.

A7 lùa ga

mấy ông chửi nhau thì ra ngoài nha

Từ 88,5 triệu đợt trước xuống còn 84,5 triệu (làm tròn) đợt này là giảm 4 triệu, trong khi ngày 21/06 vừa qua công bố bán 1,1 triệu. Vậy còn tầm 3 triệu bán cách nào các bác nhỉ?

Chúc mừng nhỏ lẻ được cổ đông lớn up bô vàng, kim cương vào đầu. 10 năm sau thành đại gia 100 tỷ , ngàn tỷ hết.

Khi cổ đông lớn bán vượt 1% mới công bố, họ sẽ bán tính toán để ko vượt qua 1% đó.
Ví dụ bán từ 6.9% xuống 6.1% thì ko phải, còn bán từ 6.1% xuống 5.9% thì phải công bố.

Bác tham khảo ở đây: Chương VII, Điều 31.2 https://datafiles.chinhphu.vn/cpp/files/vbpq/2020/12/96-btc.pdf

1 Likes

Em có chim lợn về giá cả đâu, chỉ thấy lãnh đạo ma cô quá, ae cẩn thận đừng sâu cay :yum:

Còn xả 84tr cổ nữa thì xác định về dưới mệnh

Ông chim hơi lố đấy, nhà họ đã kiểm soát cty rồi có mà điên mà bán đi. Cổ đông chỉ cay khi giá bị xào nấu. Tay trái đảo tay phải, ai leo đọt coi như trả lại hết.