Phr – "kẻ thức thời"...xứng đáng gia nhập câu lạc bộ thị giá 3 chữ số trong 2 năm tới!

Vsip nó chuẩn bị 1000 tỷ cho vụ này rồi, mong trả mà chưa được trả, 2,5 tỷ ha rẻ như cho

Vsip III nhận tiền gần 900 tỷ là chắc rồi các bác, đang chờ vụ mở rộng xem thế nào thôi

Chắc liên quan vụ mở rộng đó bác

Chỉ điều chỉnh quy hoạch thôi, xén bên này và bù bên kia.

Theo đó, Thủ tướng Chính phủ đồng ý giảm diện tích 141 ha tại phía Bắc và 120 ha tại phía Tây, bổ sung diện tích 261 ha theo phía Đông của Khu công nghiệp VSIP III. Vị trí dự án sau khi điều chỉnh tại xã Hội Nghĩa, thị xã Tân Uyên và xã Tân Lập, huyện Bắc Tân Uyên, tỉnh Bình Dương.

1 Likes

Quan trọng là Chủ trương (done) → Điều chỉnh quy hoạch (done). Bây giờ đợi thông qua báo cáo kết quả ảnh hưởng môi trường (Thủ tục - Do bộ TNMT hỗ trợ) là triển.

1 Likes

Vụ mở rộng thì phần dịch tích triển khai phải cho thuê trên 60% rồi mới tính đến mở rộng đó bác.

1 Likes

tiền đền bù ~900 tỉ là bề nỗi, các bác lưu ý vụ này PHR sẽ nhận kèm 20% vốn góp cổ phần VSIP3 nữa nhé.

1 Likes

A4 cũng ra, quý 4 và 2021 cũng đã ra không giữ dc 80.x
Động lực leo tiếp là gì các bác ?

Chuẩn bị nhận tiền đền bù . Lồi mồm, toác mỏ, bục phao câu nhé A E !!!

Nhịp này chờ dòng bds ổn định Phr phi nhẹ nhàng 100k, cuối năm ít nhất 120k

1 Likes

Mới rớt hàng chắc t2 lại phải mua lại giá cao :disappointed_relieved:

Con này giữ chặt vào lái đánh khó chịu lắm, bây giờ chắc Tây lông nó lái, ga của bọn này đều chân, từ lúc hồi 60 đến giờ Tây múc như chưa được múc, nó giữ được doanh nghiệp tốt thì còn lâu nó mới nhả, khi gvr thoái con này thì giá ko biết là bao nhiêu cho xứng tầm 15000 ha

A4 ra là củng cố cho việc nhận khoản đền bù và VSIP 3 sẽ triển khai trong năm 2022. BCTC Q4 thể hiện core kinh doanh cao su đang vào trend khi giá tăng hàng tuần. Tại sao lại hết kỳ vọng?

Con này tiền, đất nó đầy, cao su bên cambot đang tăng sản lượng, các dự án KCN, kdc phải mở rộng thêm , đất phăng chặt cây là xong, tam sàn ai nhiều đất tốt như nó, cổ tức tiền tươi, giữ trọn đời cũng được, hay án thấp mua cao

Bác ơi cho e hoi, trong năm nay VSIP III bắt đầu xong xuôi và thu LN à

PHR nhận tiền đền bù (số tiền này là lợi nhuận đột biến ~900 tỉ), khi triển khai xong thì theo kế hoạch ban đầu thì PHR có 20% cổ phần trong VSIP 3 nhé.

Ngoài VSIP 3 thì NTU3 sẽ triển khai trong năm khi có văn bản từ thủ tướng.

Có bác nào cover thêm hàng chưa

Mua được ít lúc atc, con này năm nay ko được 3 chữ số , ko bao giờ chơi chứng khoán nữa

Mai túm cái cho cô đông lấy lại tinh thần nào

1 Likes