Phr – "kẻ thức thời"...xứng đáng gia nhập câu lạc bộ thị giá 3 chữ số trong 2 năm tới!

Bọn công ty bắt tay kiểm toán, kiểm toán bắt tay Lái rồi đè gom đấy, sau vụ này mới bay mạnh được

:slight_smile: nay em lại vào hàng vùng 75, cảm ơn các bác, hiện có kê sàn thêm, xin các anh cho chút lộc ạ.

Tây mấy hôm nay nó đạp ác nhỉ, dồn cp để vào HĐQT hay sao đấy, chắc chuẩn bị thoái vốn phr rồi, HĐQT ko phải trong công ty cao su nữa,

Trên Web thấy đăng ký vào HĐQT , rời tư duy nhà nước rồi 5% cp là ứng cử được

Động thổ vsip3 vào chủ nhật tới, thanh lý cây cao su trên diện tích vsip3, hai khoản trên thu cũng khá đấy,

1 Likes

Nghìn tỷ lợi nhuận đột biến quý 1 hoặc quý 2 ko doanh nghiệp nào thời covid và chiến tranh sánh kịp

1 Likes

Ôm cả GVR nữa, GVR mới có 3x, tiềm năng cũng lên 7x thôi

Đất, Tiền nhiều, làm ăn nhàn nhất tam sàn mà giá cổ phiếu còi quá, mua giá này ăn cổ tức cũng ko phải đau đầu, toét mắt nhìn bảng điện, Đất bình dương rẻ hơn đất miền núi

Ban lãnh đạo và kiểm toán gây ra hai lỗi trong thời điểm này có ý gì đây, tạo lỗi để gom hàng thì không đẹp, Anh Tược gom hay xả đấy

Cố tình tạo lỗi gom thêm hàng, vsip3 bà con chờ bao lâu rồi, đất thì cứ thế xây tạo công trình mà bán, rẻ như Vũng trâu đằm

PHR dc khuyến nghị giá 88k :))

https://nhanha-public-api.vndirect.com.vn/click/YWJjMWYzZmM4MmY4NGQ0N2E3ZjQ4NzAwNTRkNGVkZTQ=/

Giá đất rẻ như Vũng trâu đằm và rất nhiều, chỉ cần KCN mở ra lại thu được mớ tiền, giống như vùng ven đô còn chờ chi nữa, 1000 tỷ sắp vào TK, NTC trả nữa thì t1200 tỷ ấm roài

Các bác co thông tin gì về PHR k? Nhìn DPR chạy mà tủi thân quá các bác 86 chưa qua ải nữa, tây nay vác bán

Phá thành phố để trồng cao su, hay phá cao su để làm thành phố, hôm nay ‘Tây’ đạp ta múc hết, chắc khu đô thị sắp được phê duyệt rồi trên đất cao su

những cái mình thấy là những thứ họ muốn cho mình thấy , kiên nhẫn có là có quà nha mấy bác

Tây hôm nay lại xả, Ta múc hết sắp có biến, lên tàu nhanh còn kịp

Quý 1 lãi gấp 10 lần năm ngoái, khu đô thị sắp mở, giá nào cho Phr, 3 chữ số cho xứng tầm

Big boy Việt Nam! Gom hết hàng Tây rồi

3 chữ số nào, Tây lông cạn hàng rồi, big boy Việt Nam! Thể hiện thôi, tăng 10 lần q1, làm vài quý nữa cho hoành tráng

1 Likes