--.....Phương pháp đầu tư cần phải khắc cốt gi tâm....--

HPG hàng phát hành thêm về mà không giảm nối nhỉ

Thị trường khả năng cao sắp chỉnh, đi viện cả thôi, bão thì cứ phải né cái đã, híc

Tàu lượn kiểu này cũng quen rồi, e đi bán vé số tiếp

Cổ ngon mà lái lởm thì vẫn đéo ăn thua bác nhỉ :smile:

Ko mạnh nhưng IJC chơi thế cũng ko đến nỗi mà cụ, nói cho nó công bằng là thế, còn được như kỳ vọng và hô hào thì ko có. Giờ chỉ có VHM là hay nhất, thị trường càng chỉnh nó càng kéo mạnh :))

Nay 7tr cổ 32.x về…bán xả láng vẫn lãi 10%…bán hết chứ còn giề…đợi bán hết :))

1 Likes

Đúng là đời có câu càng kì vọng nhiều thì càng thất vọng nhiều :smile:

Đạp nữa đi, đạp về sát 33 đi cho nó vui, đạp thế này ăn thua gì :))

Cụ cơ cấu bớt đi nếu thấy ko ăn thua…hehe

Đang chờ lái nó cho lên tí nữa rồi cũng xin nhả bớt cho lái thôi chứ nhìn đg dài nghe lái chơi kiểu này là ko ổn rồi :smile:

hehe giá vốn cụ tầm 20 thì bán giờ cũng ngập mồm rồi, cụ cứ quen ăn nhân đôi nhân 3 mới giờ chơi con này mới khổ, thôi bán bớt đi sang em khác :))

Cũng đang tính để lại phần lãi xem nó đi đc tới đâu :smile:

Chiều vớ vẩn lại úp sàn thì bỏ mợ, hic

Trời scr mới đây lên 12 rồi.mới 3 tuần trước còn 8x

Hôm nay lại mất thêm vài con gà nữa, em chim lợn cho ijc nó lên vượt 35 nhé :hugs:

IJC đang bị 1 số nhóm đầu cơ rút để sau phiên chiều có hấp thụ tốt không? Hiện tại vượt 35 sao không vượt? Chắc không có tin gì ngoại trừ tin cổ tức. Hoặc chờ bctc quý 2 ra mới kéo vượt. Ai cầm cuối năm thì để yên đó lướt thì chuyển đổi hàng qua TCB chẳng hạn ^^

Trông kiểu này dễ nằm sàn lắm, mấy htrc còn nằm sàn thì việc nằm sàn chả ngoại lệ :smile:

3 mã của Only thì IJC lúc nào cũng nóng :smiley:

Kiểu chơi vẫn lom dom nhà quê, kể cả thay lái nó vẫn đánh kiểu thế, cơ mà tôi ko nghĩ thay lái đâu, vẫn hội đó thôi, hehe

Chắc đợi dịch ổn ổn phải đích thân vào Bình Dương xem DN nó làm ăn như nào chứ ko dễ ăn bánh vẽ lắm :smile: