PSH - bao giờ lái mới thả phanh

Mọi thứ đều tốt hà cớ gì em không chạy hả psh. Các cụ đã lên tàu psh cho ý kiến với ạ

1 Likes

em hot girl miền tây này có gì đặc sắc vậy bác

Chờ bán xong ôm tiền mua 76 triệu cổ giá 14k đã. Con này như cty gia đình, cô đặc quá nên cũng ko cần đánh lên

Theo em được biết thì là trùm kd xăng dầu khu vực đồng bằng sông Cửu Long. Sau 2 năm dịch thì giá lao dốc xuống đáy rồi. Giờ trend dầu khí tăng, giá xăng tăng đỉnh trong 7 năm gần đây. Chẳng lý do gì cp này k tăng. Giá hiện tại thì đáy hẳn rồi chứ k phải đáy ảo. Đó là nhận định của em.

1 Likes

Cụ có bắt đáy hôm sale off giá 16.85 ko, chưa ép nhỏ lẻ ói ra đống đó thì chưa chạy đc đâu, mà đạp mạnh thì lại sợ mất hàng thành ra cứ lăn tăn vài tuần cho ói sạch mới lên đc :sweat_smile:

1 Likes

e này từng đánh khá rát, có phiên chỉ có sàn và trần thôi, lái cũng thuộc hàng đi tàu lượn đấy.

Em vẫn ung dung đợi quay lên đỉnh cũ 3x. Con này có vẻ ít cụ giữ nhỉ

Phiên nhúng sàn em cũng nhanh tay vơ dc một ít ah…:))

Giá xăng lên như điên thì psh nó cũng như giá xăng thôi, em thấy sàn, múc vội chứ ko hết :laughing:

Em vẫn vào đều mấy hôm nay. Giờ cũng dc hơn 20k. Đáy của đáy, không xơi thì phí cụ ah

E vào 1 lần 1 giá sale off thôi, ko có giá thấp hơn thì thôi ko vào nữa. :sweat_smile:

Ơn trời em nó đã lăn bánh. Chúc các cụ thượng lộ bình an

Ln sau thuế quý 3 2021 hơn 150 tỏi, dự là mai chạy mạnh về 30 ko bác

Với tình tình hình tốt và giá xăng dầu cao thế này, em nghĩ PSH dễ dàng quay lại đỉnh cũ 3x. Yên tâm nắm giữ thôi.

2 cây CE rồi mà chẳng thấy cụ nào hô hào gì nhỉ…

Tôi đc 3k5, chúc mừng bác lái đc con hàng ngon :)))

1 Likes

thật khó tin khi nói thị giá PSH sẽ đến 1 lúc nào đó bằng thị giá PLX. đó là vấn đề thời gian nhe quý dị

1 Likes

Đây là room dành cho cổ đông Thép và Ngân hàng theo trường phải đầu tư trung và dài hạn

mời a/c tham gia room và cập nhật tin tức về 2 dòng này

Nói không với broker và t+ xin đừng vao

PSH khỏe phết mai vào là ổn.

Đợi chỉnh bác ah…thấy yếu yếu rồi…