PSH Kim cương trong cát!

Ah tìm thấy chú bẩn bựa hô PSH ngang VNZ xong cắt mẹ giá nửa mệnh rồi đi chim từ f318 sang. Đầu tư như chú khổ vợ con chưa.

Đến khổ em đã bảo rồi hô ít thôi cứ hô to thị trường nó chỉnh cắt lỗ mua cổ khác thì PSH nó phi sóng thần toàn thế cứ lỡ rồi giá mà ước gì. Toàn mất ăn đại sóng em ngu ngu cứ ngồi 1 chỗ chọn toàn mã siêu trũng kk

2 Likes

Psh ai cũng bảo là rác là nợ nhiều nhưng em thích nó. Vì chỉ được cái tăng giá là giỏi đến khổ :innocent:

2 Likes

Tặng anh bài hát
Trói em bằng tiền bạc
Bao mã khác kinh ngạc
Năm nay PSH được cụ thương
Chứ nhiều năm PSH toàn bị giảm
Sao năm nay PSH đẹp zai ghê
Chất như nước cất không phải là nước tương
PSH say “YES”, PSH never say “NO”
Năm nay PSH là chất
PSH có sợ gì đâu
PSH PSH Boi PSH PSH Boi
P/s: Lấp lánh kim cương tỏa sáng HOSE. PSH san bằng tất cả ngước nhìn siêu cổ. Chim lợn gào thét càng gào càng lên

3 Likes

chiến đếy thài ơi =)))

Ấp trứng siêu cổ phải ấp được những em hàng như PSH. Thiên hạ mới nể. Đời mới lên tiên được

3 Likes

Bác @Hoangminh68 chắc X2 rồi. KK mua giá 6. mà cũng ngon choét hiệu suất đầu tư phũ như cái mũ

3 Likes

Đọc lại các cmt của một số thành phần chửi bới lúc mình mới vào diễn đàn này. Giờ thấy các bạn ấy im thin thít chắc đang thẹn hoặc âm thầm xúc

3 Likes

Chim lợn mấy nay cũng im hết r, dự cuối tháng chúng nó quay lại đấy. Mãnh liệt cũng tháng 6 sẽ nhiều chim :relaxed:

Chim lợn theo mùa mà. Bán xong dy chim chờ chỉnh mà ko chỉnh giá chạy luôn lại đu vào.liên tục vậy tới đỉnh là éc éc. Nhận cơm hộp

1 Likes

Đợt này ấp thêm các loại trứng siêu cổ BDS nghỉ dưỡng tha hồ mà đếm cua trong lỗ

5 Likes

Thôi đổi món đi e. A ăn ghẹ mũi né

Ăn cả dưới vân đồn cả phú yên nữa. 3 nơi này ghẹ béo sắp được thịt. Nhà nước lại bơm tiền vào đầu. Dân lại xúc đất ghẹ này lại béo hơn. Béo thơm ngọt lắm. Hấp xả hay mang đi nấu cháo đều ngon! Mai PSH lại vào đường đua siêu cổ nhỉ

5 Likes

A e chạy mạnh lên cho nhẹ tàu. EPS 1 quý 1.5k giá 12 tôi không chạy.

1 Likes

Hôm nào xem video của em. Em sẽ mời 1 chuyên gia xăng dầu nói về cách PSH kiếm lợi nhuận và giá xăng dầu tăng giảm ảnh hưởng NTN đến nó anh nhé

4 Likes

Cảm ơn bạn.

1 Likes

PSH đúng là siêu cổ càng bị chim nhiều càng dễ tím Trần cứng kk

6 Likes

anh Huy đưa PSH về đúng giá trị!

1 Likes

Tôi định giá PSH khoảng từ 15-20 tùy kết quả kinh doanh quý 2

2 Likes

K7 múc quả này đẳng cấp quá. Trong mùa sw mà x2

2 Likes