PSH Kim cương trong cát!

Càng chim nó lại càng lên thế mới đau quả cau

2 Likes

Còn ít tiền giờ mua con này được ko bác?

1 Likes

EVG và chỉ EVG giá này nó là số 1

4 Likes

PSH giá 4.5 như tôi mới hold lên 15 thôi kaka

3 Likes

ăn 6 lên 12 mà giữ đến quý 2 chắc có mình m. m bị khùng hay gì =))) con người ta x2, x3 rồi vẫn ngồi đó lo cho doanh nghiệp à .Ngu

1 Likes

Chán thật càng chim càng khỏe càng lên ác :smile:

3 Likes

chuẩn nhé bác Khải. từ lúc bầy chim idj đầu hàng chốn trong hang thì idj chững lại rõ. psh nhìu anti fan dù giá đã x2-3 nên giá vẫn trần cứng hic ghen tị quá

2 Likes

À PSH tôi nói luôn 15 tôi xuống tàu nhé. Nói công khai ko lũ chim lại bảo bán trộm

4 Likes

=))) lũ chim này hơi nhảm. nguời ta lo mua thấp bán cao. tụi nó đòi giải thích bằng đc cục nợ doanh nghiệp . em đọc mà thấy hài ghê bác Khải. toàn nhà kinh tế học

2 Likes

Nhà kinh tế học nhà giải cứu thế giới. Nhưng rẻ éo dám mua lúc thấy ngon thì vút trên ngọn cây tre

5 Likes

Khổ thật nó cứ cắm đầu lên thế mới đau
@Hoangminh68 @Huynh1 @Tammy.Tr @HarleyQuinn anh chị em cho em hỏi con PSH này có phải là đột biến gien của dòng P ko mà nó khỏe thế

3 Likes

Chết rồi chắc mang tiếng là lái PSH mất :smiley: Thế này em mang tiếng là lái lợn lái bò giống Mr Khoai thì toang

4 Likes

Càng chim càng lên

1 Likes

Nó lên cứ cắm đầu như con thần kinh chập mạch

3 Likes

Nhìn PSH để có thêm động lực mà gồng EVG DRH boss Khải à :roll_eyes::grimacing::+1::relieved:

chị đang quên nó , cưng đừng nhắc tới nỗi đao của chị nữa

Khải toàn lùa gà con nào con nấy béo múp ra :cold_face:

em nhớ đợt PSH nó tím liên tục VNI cứ rơi mà nó cứ tím thế mới độc lạ bình dương

2 Likes

Con này đồ thị cây thông lên thế nào xuống thế đó

tôi 15 xuống tàu rồi lên xuống tôi cũng mặc cứ ăn 200 % cái đã

2 Likes