PSH Kim cương trong cát!

Anh em cho tôi hỏi con PSH này nó bị sao mà khoẻ thế. Ko chỉnh nổi 10% cứ cắm đầu. Nó rất gần ga tàu 15 rồi. 15 tôi xuống tàu PSH nhé nhường PSH cho người sau ăn tiếp
@HarleyQuinn @Hoangminh68 @Huynh1 @Joker @Green

5 Likes

giờ đợi EVG đuổi theo PSH nữa thui…

1 Likes

Quá dữ boss Khải ơi :smiley::muscle::muscle::muscle::muscle::muscle::muscle:
Siêu sao luôn :smiley::muscle::muscle::muscle::muscle::muscle::muscle::muscle::muscle:

1 Likes

Cứ chê rồi chim chuột thì còn lên vì có hiểu ji về dn đâu.kinh tế khó khăn vậy lãi 200 tỉ 1 quí mà còn chê thì xúc con trả lãi 50 tỉ 1 ngày chắc cho ăn

1 Likes

Quý II PSH ước lãi nhiều không bác?

1 Likes

50-100 tỉ anh ạ. Ko thể dưới khoảng đó. Còn lỗ thì là ko thể

2 Likes

Cái này dựa vào thông tin nội bộ hay có cách nào ước lượng không ạ? Ông anh mình còn đoán lãi 200 tỷ cơ, nghe sợ quá.

1 Likes

Con này lái cầm hết vào ăn bô xem tài liệu dhcd biết nhìn oil to thế lãi vài trăm tỷ psh về 5 sớm thôi

1 Likes

Oil to gấp 1000 lần psh xem lãi bn?

Nói ít hiểu xa ra

To hơn về cái gì đấy bác?

1 Likes

Tôi ko hiểu bác cứ nói năng như vậy để làm gì??

1. Thứ nhất, ko ai hô hào vào PSH giá này cả. Đã vào từ giá 4-8 rồi, hiện giờ anh em chỉ giữ hàng, chờ thời điểm thoát ra thôi. Thương vụ này lãi là điều khỏi phải bàn, còn nó về 5 thì mặc kệ nó chứ??
  2. OIL là doanh nghiệp nhà nước nên nó lười phát triển thị phần, doanh thu chỉ ổn định chứ không thấy bứt phá, được nhà nước trợ giá nên ko đầu tư kho chứa để tối ưu giá vốn nhờ tích trữ hợp lý hàng tồn kho như PSH.
    Bác so sánh phải hiểu bản chất của doanh nghiệp. Chứ cứ nói linh tinh như thằng say rượu thế này người ta cười cho đấy.
3 Likes

Mấy thằng xăng dầu nhà nước lãi như cái tăm nhưng mấy ông xếp có khi giàu hơn doanh nghiệp.

1 Likes

Đọc kỹ dn đi

1 Likes

Bh mà làm láo dễ nhập juve

1 Likes

Lại 1 thằng ngu còn tỏ ra nguy hiểm

1 Likes

Ô, Fan của Tuyên TSI à? Phân tích sâu hơn nữa cho nó xem quy mô kho chứa và tồn kho thằng nào hơn thằng nào. Thông cái não cho nó đi.

1 Likes

Kèo này bác là một người thất bại rõ ràng, 1 thất bại nhục nhã và ê chề. Bác biết vì sao không?
Vì cho dù PSH nó ko tăng được nữa thì chúng tôi đã lãi rất nhiều rồi, còn nếu nó tăng tiếp thì chúng tôi sẽ lãi nhiều hơn → Đây là điều ko gì bàn cãi được.
Còn bác chỉ là 1 con cho’ ngồi rớt nước miếng vì không dám mua cổ phiếu, ko dám mua do sự ngu dốt đần độn, do sự học hành không đến nơi đến chốn của mình. Giờ bác chỉ biết ngồi sủa bậy nhăng cuội dọa dẫm anh em, trong khi trong tay ko có một đồng lãi nào. Tội nghiệp quá!

3 Likes

Ko nên nói bậy anh ạ. Nên tôn trọng họ dù họ có ý kiến trái chiều

3 Likes

Bctc kiếm toán ra ■■■ cám ơn anh đó đồ thị cây thông