PSH Kim cương trong cát!

Không cần juve đâu bạn, doanh thu xăng dầu nó có đặc thù riêng là gánh theo cả mớ thuế phí, nó mà khai gian thì mớ này đủ chết thằng bố nó rồi chứ không cần bạn dọa.

1 Likes

Định lùa gà úp bô hử giọng nghe như shi.t

https://amp.laodong.vn/kinh-doanh/dau-khi-nam-song-hau-psh-thanh-khoan-yeu-dong-tien-ngay-cang-am-nang-1149932.ldo

Thằng oi doanh thu 6 tỷ đô lãi vài trăm tỷ psh thế nào

Trời đất ơi PSH giá này còn lùa gà cái gì nữa hả trờiiiiiiiiiiiiiii, và tui cũng có khuyến nghị ai mua đâu hả trờiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Nhưng thú thật bác có quá nhiều vấn đề cần cải thiện cả về học thuật và cả về tư duy đấy ạ. Hoàn thiện thêm lại mình đi bác, đừng tranh luận những vấn đề mình không hiểu biết :slight_smile:

1 Likes

Em ko ôm PSH là 1 sai lầm (em ko biết gì về DN này). Nhưng khách quan mà nói chủ Top bảo vùng 12.x ACE bán đi, còn K7 sẽ ra vùng 15.
Uy tín rồi còn gì nữa.

2 Likes

Mình đã chốt hết PSH chuyển sang GEX mấy ngày rồi. Tuy nhiên PSH nó lên 20 là ít, thị trường cũng rất hào phóng chấp nhận cho a e chốt lãi cao rồi tức họ còn kì vọng nữa. Chúc anh em giữ PSH thắng lớn nhé.

2 Likes

Bác chủ Khải cho e vô nhóm ■■■■ với được ko. Tớ xin john rồi. Tên ■■■■ của tớ là Văn. xin cảm ơn nhiều

1 Likes

Mình mới kiểm tra lại bên chỗ ông anh làm xăng dầu, 2 tháng vừa rồi nó lại trích lập rất thấp cho các nhà bán lẻ, có vẻ quý này lãi không nhiều như quý trước, anh em xem xét nhé.

4 Likes

tks thông tin giá tri của bác, e đang hóng nghị định 95

2 Likes

Vừa ATO mà PSH đã tranh cướp rồi kaka. Siêu cổ luôn có lối đi riêng @Hoangminh68 @Huynh1 @Tammy.Tr @Joker @HarleyQuinn

5 Likes

Bọn nó càng xỉa xói thì càng lộ cái nâu của tụi nó. Càng chim càng hót. Sốt nóng đít lại bu vào. Uy tín đấy em

1 Likes

Chuyển hết sang gex rồi bạn.

1 Likes

pht gia 14 k

1 Likes

PSH nay lai CE thoi

1 Likes

Đoạn kết đầy hoa hồng cho ai có niềm tin mãnh liệt.

Incredible!
Amazing!
Chúc mừng ae! :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck: quả là siêu sao!

1 Likes

Psh sẽ lên 20 viết tiếp những câu chuyện cổ tích

Vào lại PSH rồi à bạn.

2 Likes

Vẫn còn ít hàng mà bạn hold đến 20

1 Likes