PSW - ĂN NGỦ CÙNG PHÂN , Siêu cổ phiếu PHÂN ai cũng thèm!

Chiếc bô xinh xinh, úp vào đầu F0 nhé:))

Con này lập group hô hào từ giá 31, giờ xuống còn 21.

Phân giá hấp dẫn giờ mua pse

Dm thằng ■■■ đó upbo hơi nhiều ae oy bác ạ. Con nào lên oy cũng cắm đầu ngu mới nghe nó

Bác đừng có lùa. Hết kỳ vọng rồi

Pse cũng ngon nhưng psw 123ty tồn kho.nên e thấy ngon hơn

1 Likes

Lùa gì chứ . nó có lên đâu mà lùa eps 2500 giá đang 17 . kqkd lãi 500% so với cùng kỳ vuọt kh sau 6 tháng . xem cổ phân con nào ngon bằng .

Bài học về cổ thép còn đó

Giá phân nó vẫn đang tăng mạnh đấy chứ ko chững như giá thép . pse giảm từ 27 về 17 .

Thì đó k là lùa à. Chỉ mấy thằng ngu mới bị bọn nó lùa khi chui vào mấy con tk thấp. Dm bọn thằng minh trần có 20 nhóm chỉ ăn vs hô mấy con tk thấp nó cho ae đệ gom trước oy báo ndt múc vào để nó xả hàng chỉ khổ các f0

1 Likes

Fo éo ji nhiều thằng fn thì vẫn ngu ăn cứt vào mồm giống f0 thôi.ra đường ngu hơn người ta thì ăn cứt vào mồm là đúng rồi.còn khóc éo ji cho nhục

giá phân bón tăng 12% tuần qua PSE đã giảm từ 27 về 17 . ln PSE tăng cực mạnh từ đầu năm eps 2021 có thể đạt 3-3.5k là cp giá thấp nhất ngành phân bón mà ln lại tăng mạnh nhất .đíu hiểu luôn @All

Vùng này test đáy rồi, các bác cứ múc tẹt ga. Mất cơ hội đừng khóc

Pse thanh khoản thấp lắm cụ ơi

psw đã tím, có cụ nào còn trên tàu hay lái đánh cho rơi mịa hết rồi :slight_smile:

2 cây ce nữa mới vào bờ các bác ah

chuẩn rồi cụ!
Tuy nhiên kết quả tốt thế nào cũng cần có lái :slight_smile: Vol nhỏ càng dễ lái :slight_smile:

Cầm con này ức chế quá ae ạ

Giá phân thì lên mà giá cổ cứ cắm đầu.chán

Thôi phải chờ bctc quý 4. Chứ con này tk thấp lái đè rất khó chịu