PTL - Chiến lược nâng giá trị vốn hoá 10.000 tỉ đồng

Chào anh chị em,

Sau khi PVX thoái vốn hoàn toàn tại PTL, PTL sắp có sự chuyển biến lớn cả về nhân sự, mô hình cũng như thương hiệu

Cuộc họp Đại hội cổ đông bất thường năm 2021 sẽ có 3 nội dung chính đáng quan tâm

1. Chiến lược, mô hình phát triển công ty

2. Thay đổi bộ nhận diện thương hiệu

3. Kế hoạch, chiến lược nâng giá trị vốn hoá lên 10.000 tỉ đồng (đáng chú ý và lưu tâm nhất khi hiện tại công ty có giá trị vốn hoá chỉ trên 1000 tỉ đồng)

Screen Shot 2021-12-15 at 9.57.40 PM

Mời anh chị em theo dõi game PTL

2 Likes

Vcl. Con hàng 15s cuối atc từ trần xuống sàn, thế còn pr dc

1 Likes

Cảm ơn bác, mời bác xem thôi chứ tôi không mời bác chơi đâu :+1:

Chúc bác đầu tư thành công

2 Likes

Con này vào sẵn sàng âm 14% trong ngày, đừng pr giết ae

Ace lưu ý, tôi chỉ mời anh chị em theo dõi

Cảm ơn tất cả anh chị em

Chúc tất cả anh chị em đầu tư thành công

Thông báo về ngày đăng kí cuối cùng tổ chức Đại hội cổ đông bất thường

Screen Shot 2021-12-15 at 10.24.37 PM

Ngày giao dịch không hưởng quyền: 23/12/2021
Ngày đăng kí cuối cùng: 24/12/2021

15/12/2021: Petroland (PTL): Sẽ không huỷ niêm yết tự nguyện, ngược lại lên chiến lược “tái sinh” và hướng đến mốc vốn hoá 10.000 tỷ đồng

CTCP Đầu tư Hạ tầng và Đô thị Dầu khí (Petroland, PTL) vừa công bố bổ sung tài liệu họp ĐHĐCĐ bất thường sắp tới đây. Dự kiến, Đại hội sẽ diễn ra vào tháng 1-2/2022, nhằm thay đổi cơ cấu HĐQT và Ban kiểm soát, đồng thời trình chủ trương huỷ niêm yết tự nguyện.

Trong tài liệu mới bổ sung, PTL dự kiến bỏ nội dung huỷ niêm yết, ngược lại sẽ trình chiến lược, mô hình phát triển mới của Công ty thông qua thay đổi bộ nhận diện thương hiệu. Đáng chú ý, PTL muốn hướng đến chiến lược nâng giá trị vốn hoá lên 10.000 tỷ đồng.

Nguồn: https://cafef.vn/petroland-se-khong-huy-niem-yet-tu-nguyen-nguoc-lai-len-chien-luoc-tai-sinh-va-huong-den-moc-von-hoa-10000-ty-dong-20211215194026794.chn

PTL mới có game là cho vào danh sách theo dõi thôi bác

Chúc bác đầu tư thành công

16/12/2021: PTL: Thông báo thôi giới thiệu nhân sự của PVX tại Petroland và đơn từ nhiệm của thành viên HĐQT

Cảm ơn tất cả anh chị em đã tin tưởng và theo dõi PTL

Chúc tất cả ace đầu tư thành công

PVC mà đâu phải PVX hả ad?

Tổng công ty Cổ phần Xây lắp dầu khí Việt Nam (viết tắt là PVC), mã cổ phiếu là PVX bác nhé

1 Likes

nay sàn quá ad? tuần sau vào thêm được không ad?

Về lại 15

1 Likes

Nay mới mua 25k ptl giá 16,7. Lên thuyền cùng Ae

Sắp tới đại hội cổ đông Ae sẽ thấy giá trị cp ko còn ở mức giá dưới 2x nữa

1 Likes

Chủ tịch vs công ty ngôi sao phương nam đăng kí mua tận 30tr mà phi cắm đầu xuống.??

Con này cp ngoài cũng trả đủ cho các bố gon 30tr đâu lên đè gom thì chắc không, nhưng chốt lệnh bán to liên tục không biết có phải thoát hàng không

Con này ôm để hết DH thế nào cũng bay cao, nhưng phải không thèm nhìn bảng điện mới dc, Lái con này đánh mất dạy nhất sàn. Thề, thách bố ông nào hiểu được cách đánh của nó đấy.

Mai là chạy