PTL Nhà Hát của những Giấc Mơ

Sau nhiều phi vụ lùm xùm PTL mới đây từ đấu ấn thoái vốn của PVX thay thế bằng dấu chân khổng lồ của gã khổng lồ Đất Xanh . PTL đổi chủ đặt ra nhiều kế hoạch lợi nhuận khủng . Cùng nhau bơi theo dấu chân của họ để cùng về bờ nhé anh em

image

• PHT 100tr CP mệnh giá 10k cho đội ngũ của đất xanh ( hiện nay PTL mệnh giá 8k những phi vụ Phát hành kiểu này đa số đánh về mệnh cả ví dụ như 2022 gần đây có OGC từ 6 phi lên 2x) PHT nhằm mục đích gắn bó với doanh nghiệp lâu dài là cổ đông chiến lược đồng hành cực lâu
  • Đặt ra mục tiêu lợi nhuận khủng : năm 2022, PTL đặt mục tiêu doanh thu/thu nhập khác đạt 664,1 tỉ đồng, tăng gấp 6,7 lần so với cùng kỳ; lợi nhuận sau thuế đạt 86,2 tỉ đồng, cao gấp 3 lần so với thực hiện năm 2021.
  • Thành lập thêm cty con và bổ sung các dự án Hot : PTL dự kiến dành số tiền thu về để đầu tư vào các công ty con là CTCP Đầu tư Bất động sản Tiến Phát Đạt (góp thêm 350 tỉ đồng) và CTCP Đầu tư Bất động sản Phúc Gia Khang (350 tỉ đồng); rót 250 tỉ đồng mua dự án 1,2ha tại phường Phú Thuận, Quận 7, TP.HCM và 50 tỉ đồng bổ sung vốn lưu động.

Đến cá mập còn mua giá 10k thì nhỏ lẻ anh em ta sợ gì

Quanh Ma10 hốt dần dần chờ trần chục cây r chốt

KN mua giá đỏ trần gáy mới khét

OGC khi xưa 8k rồi tăng 1 mạch lên 20k cũng là game đổi chủ . Năm nay là PTL anh em đừng bỏ lỡ

1 Likes

Dự tích lũy 2-3 phiên nữa PTL sẽ bay

1 Likes

PTL có game à bác

Game đổi chủ bạn ơi :smile:

Ngôi sao cô đơn PTL khà khà

PTL , LTG , TAR không mua hơi phí

AE có PTL giữ chặt ngày mai phi

Nhắc lại anh em đã mua PTL chuẩn bị khởi nghĩa

PTL tiền lớn vô rồi đấy Xíu PIC lại sôi nổi

Em này đổi tên Victory Capital hay nhỉ…

Các cụ có thông tin gì về em này xin được chia sẻ với ạ. Cảm ơn trước các bạn.

@khoang_trong ngôi sao cô đơn có thông tin gì cho m xin với nhé. Cảm ơn cụ.

Không ai giữ em này vậy… Khi nào có game thì ae báo với nhé.

sắp có game phrl…

Em này không theo TT rồi… thôi đành ngậm ngùi…

Đánh em này nhàn quá, chỉ mình ta với ta, Lái nhỉ.