PVS- PVD: SIÊU CỔ PHIẾU - Thời Thế & Thế Thời không thể khác được!

Đạp mạnh vào các anh tổ chức…để cho thấy thấy ttckvn chẳng có gì ngoài lái và tiền cả ! Hihi

1 Likes

Hàng ngon ắt sẽ lên thôi

Mình lên tiếng để lấy công bằng cho bà con nhỏ lẻ chứ không các anh tổ chức đàn áp bà con quá đáng.

Các anh tổ chức dự đợi Q2 khi mấy dự án điện khí lớn bắt đầu …và các anh mở kho short …nhưng lái Biden-Putin làm giá dầu phi tốc váy, các anh phải dùng hết sức lực để hòng cover và gom hàng …ttckvn thế đó ! Hihi

1 Likes

PVD hình như là con rơi con rớt trong họ hàng nhà P hay sao ấy nhỉ? đối xử bất công quá… con thì tăng thấy bà, con thì giảm thấy mẹ.

Bả con xưa giờ thích PVD và các anh tổ chức chắc short nhiều
Giờ gặp “ sự cố” giá dầu nên các anh đang cố giắng ức hiếp nhỏ lẻ để lấy hàng nhỏ lẻ …bất công rất lớn ở ttckvn xưa giờ đó bác ơi …hihi

3 Likes

Có bác eo ơ rô yêu dấu lo vụ P bà con yên tâm bọn short sẽ chết như dạ … xác phơi đầy đồng. :heart_eyes: :rose:

Uống nhiều nước ngọt nhé bà con, nước ngọt luôn luôn tốt cho sức khoẻ thanh lọc cơ thể…kkk

1 Likes

LSS của bác 2x về book value hợp lý mà bác ơi! Hihi

Mình gà tre đâu làm gì được đâu bác ơi…vừa lên tiếng là “ tình báo” gọi tổng đài báo cáo ngay, tổng đài mang quân ra nả xuống liền cho dám lên tiếng …giống Putin ấy …hihi

1 Likes

Các anh ý thích thế đó . làm gì được nhau nào . bà con nhỏ lẻ nào ko thích thì chốt lời . các anh ý cho chốt lời còn kêu gào gì :smiley:

Mấy thằng tình báo ăn với đi rình mò ấy lâu rình được vụ ko chấp … Cho bắn thoải mái đi hết đạn biết liền, làm gì có ai giàu như nồi cơm Thạch Sanh hết lại đầy … Quân chủ lực và đặc công đang trờ có vậy chờ hết đạn tổng tiến công đánh úp ngay … thời thế nó phải thế mà…kkk

P vẫn là binh đoàn chủ lực … Hậu cần sẽ luôn tiếp tế đầy đủ trên mọi mặt trận …kkk

2 Likes

Làm gì giống kiểu bố thí thế bác
Bọn tổ chức mà có lòng tốt bố thí cho bà con chứng vịt ? Never , never ! Hihi

Chẳng qua mở tổng kho short quá hớp, giờ phải cong lưng mà cover và quay ra gom…đè mạnh là quân đội du kích đông đảo vào cướp hàng …lạng quạng đội lớn khác hốt hết…cháy bà nó mấy cái kho short cho chừa cái thói hiếp người…hihi

2 Likes

Vui nhất là dòng P hưởng lợi chính, dậy sóng quốc tế luôn…vậy mà vẫn ráng đè đạp …rồi hô các dòng tổ chức đang kẹp được hưởng lợi …và kéo phi ầm ầm …hihi

Vui …và nể tài thao túng của các anh ghê! Hihi

Chuẩn này … bọn nó cũng kiếm xiềng nên đừng nói nó ban phát chẳng qua cờ đến tay ai người ấy phất thôi … đến tay bọn nó giết sạc ko tha đâu …

1 Likes

1 Likes

Tăng kinh khủng thế này còn gì . phải để cho các anh ý nghỉ ngơi chứ :grinning:

1 Likes

Bác này chắc người tổ chức nhỉ ? Hihi
Tăng gì mà kinh bác , nhìn các dòng khác đến thời tăng hớp hồn luôn x5, x10 !

2 em bị đè xói cán trán luôn nhất là PVD …hihi

2 Likes

Tôi nho nhỏ lẻ thôi . tăng thế trong thời gian ngắn . là ngon rồi

Khổ bác ko hiểu cá chép nó bao phen mới hoá rồng … bây giờ lên trời nó phải bay lượn chứ … các a thích nghỉ cứ nghỉ mang xả hết đi … kkkk

1 Likes

Một số nhóm ngành khác còn đang lỗ nặng ra kìa :smiley:

Thị trường hôm nay phản ánh rõ nhơ đợt sập trước tết rồi. Thị trường hưng phấn để các cá mập bắt đầu thoát hàng. Mọi người hưng phấn quá quên mất rủi ro Fed tăng lãi suất ngày 1 gần. Thứ 6 này canh bán hết các dòng, giải ngân giữ 50% cash còn lại bỏ vào P để trú ẩn. Đợt naỳ dự là sập mất 80-100 point

Nhóm nào?

Thép x5, x10
KCN cũng x5, x10
BĐS cũng x5, x10

Phi tốc cả váy hết rồi bác ôi …hihi

Giờ đến thời các em P mà phi còn thua xa mấy em thép bửa giờ

Chắc là hàng kho cover xong …nhưng đang cố mà gom nhỉ?

Bác khai thiệt đi nè…hihi

1 Likes