PVS- PVD: SIÊU CỔ PHIẾU - Thời Thế & Thế Thời không thể khác được!

Vịt cũng không ngoại lệ … gà anh nghĩ vậy :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Mình đang khuyến nghị các anh tài VN bay sang mỹ hay Canada …can ngăn mấy tay tài phiệt bên đó đổ tiền vào cp đầu khí đó bác …hihi

1 Likes

Công nhận mấy a tài phiệt bên đó chẳng thông minh bằng mấy a VN…kkk
Cứ đâm đầu vào những cái không đâu rồi lại ôm một mớ xiềng để làm gì chỉ là ôm giấy … kkk

Các anh cõn chim lợn ầm ầm trên media, thả bom các pic dầu khí rồi lập pic kêu “ thế hệ đu đỉnh mới” …mình đang mời các anh sang mẽo dạy cho tụi tài phiệt mẽo bài học vì cớ sao DJ rơi đến lạnh người mà các cp dầu khí bên mẽo vẫn up đẹp +15%, +20/phiên luôn ! Hihi

1 Likes

haha… Nàng heo ở ơ rô ko biết vn đang nhiều dầu với khí rồi à nên mấy a ko lo thiếu hụt … còn mẽo thì sợ thiếu đúng rồi nên phải tích trữ chứ … :smiley:

Hihi…chán các anh tài VN chỉ quen thối ức hiếp bà con nhỏ lẻ ỷ thế vào đống hàng kho và đống tiền của mình, toàn thuyết âm mưu , kiến thức vặt vẹo mà cứ lúc nào cũng vỗ ngực xưng tên bác ơi!

Sáng nay nhảy nốt PVC sang PVS ngon quá…kakaka

2 Likes

Bọn dầu này cứ sau 3 tháng nhìn lại mới kinh

2 Likes

Dầu, than, thép, quặng…tăng mạnh quá. Lạm phát lại cao mất thôi.

3 Likes

PVD nay trụ vẫn chắc

2 Likes

PVS, PVD swing tí rồi kỳ vọng chinh phục 4x bác ơi !

Mỹ dòng bank, tài chính và nhiều dòng khác down liên tục nhưng dòng P đi ngược thị trường , phi đẹp luôn bác ơi

VN cũng sẽ thế thôi, thời thế không khác được …hihi

1 Likes

Mai tiền chốt các dòng khác lại đổ về P

1 Likes

PVC phi nhanh ghê x2 rồi
Bác trúng nhiều nhỉ…than rồi dầu! giỏi quá …hihi

2 Likes

Tham khảo cho vui các bác

Tin mới nhất đây, Moscow cảnh báo nếu cấm vận giá dầu phi $300 đó

Moscow claims oil could hit $300 a barrel if West targets energy

Russian Deputy Prime Minister Alexander Novak threatened to cut off gas supply to Europe if governments sanction energy imports, warning that it could lead to oil prices surging above $300 a barrel

PVC đánh rất chuẩn mực cho sóng P lần này. Hiện PVC x2 từ nền giá 15.x, chuẩn bị x3. Thì các con khác ít nhất sẽ x2. Ko phải nhìn ngó đâu xa, Rung lắc ko quan trọng

Rung lắc tốt thôi bác
Các bác t+ rớt tàu…cầu tiềm năng nhiều …hihi

Giá dầu có thể vượt 300 USD / thùng nếu cấm nhập khẩu dầu của Nga - Phó Thủ tướng

Ông Alexander Novak nói: Rõ ràng là việc từ bỏ dầu mỏ của Nga sẽ dẫn đến những hậu quả thảm khốc đối với thị trường thế giới.

MOSCOW, ngày 7 tháng 3. / TASS /. Việc phương Tây ra quyết định cấm nhập khẩu dầu của Nga sẽ dẫn đến hậu quả thảm khốc cho thị trường thế giới, giá có thể vượt 300 USD / thùng, Phó Thủ tướng Nga Alexander Novak nói với các phóng viên.

Ông thêm.

Ông nói: “Rõ ràng là việc từ bỏ dầu mỏ của Nga sẽ dẫn đến những hậu quả thảm khốc cho thị trường thế giới. Giá cả tăng vọt sẽ không thể đoán trước được - hơn 300 USD / thùng, nếu không muốn nói là hơn”.

"Đồng thời, không thể thay thế khối lượng dầu của Nga trên thị trường châu Âu một cách nhanh chóng, sẽ mất hơn một năm và sẽ đắt hơn nhiều đối với người tiêu dùng châu Âu. Theo kịch bản này, họ sẽ trở thành chính Các chính trị gia châu Âu sau đó nên thành thật cảnh báo công dân, người tiêu dùng của họ, những gì đang chờ đợi họ và giá trạm xăng, điện, sưởi ấm sẽ tăng vọt. Điều này sẽ ảnh hưởng đến các thị trường khác, bao gồm cả thị trường Mỹ, "ông nói thêm.

Novak lưu ý rằng Nga là nhà cung cấp dầu lớn nhất cho châu Âu, quốc gia tiêu thụ khoảng 500 triệu tấn dầu, trong đó Nga cung cấp khoảng 150 triệu tấn, tương đương 30%. Nga cũng cung cấp cho EU 80 triệu tấn sản phẩm dầu khác…

“Hơn nữa, ai cũng biết rằng nguồn cung cấp dầu và các sản phẩm dầu từ Nga hiện nay là cạnh tranh nhất đối với thị trường châu Âu, với cơ sở hạ tầng đường ống dẫn dầu phát triển và dịch vụ hậu cần vận chuyển đường biển”, Phó Thủ tướng nhấn mạnh.

1 Likes

Hôm nay ,anh vô PVS hơi sớm 38.3 tưởng đâu đứt cước mạnh dân T+ bán chốt quá trời,ai dè lõm chỉ có 3 line(38 đóng phiên).Quá ổn cho 1 em hàng tiềm năng,ăn thua chi 1 đến2 lines.Mai Dầu mà xanh thì coi như khỏe…kaka

1 Likes

Chân sóng, TÔi nghĩ vùng này mua giá nào cũng thắng. Quan trọng bán giá nào hơn là mua giá nào, Mua sớm chốt non cũng ko mua cao bán cao đâu

1 Likes

Tùy kỳ vọng mỗi người mà, Nên ck nó hay là như thế. Ko ai biết được đáy hay đỉnh cả, chỉ có qua rồi mới biết