PVS- PVD: SIÊU CỔ PHIẾU - Thời Thế & Thế Thời không thể khác được!

Ông này PR nhiều quá,ông nên lập 1 pic riêng,chứ anh em trong này ngán pr cũng ông quá rồi.

1 Likes

dầu hôm nay nên chỉnh, ko cần vàng xanh đâu lên quá ko tốt mang tiếng đầu cơ chỉ béo bọn t+

3 Likes

Cuối phiên có lượng bắt đáy vậy là quá tốt rồi bạn.Tối nay Dầu thế giới tăng nữa là coi như không có chuyện gì xãy ra,P phi tiếp .

2 Likes

CafeF vừa đưa tin 2 tháng đầu năm đống sắt vụn PVD lỗ 53 tỷ đấy các con gà. Chuẩn bị bị vặt trụi lông nhé.

1 Likes

Kệ

Nó lỗ từ năm ngoái rồi

1 Likes

Cám ơn đã nhắc nhở,vậy 2 tháng đầu năm có ai được gần 30% lợi nhuận khi mua cổ phiếu PVD không?tất nhiên là có rồi,nhưng không có mặt mày trong số đó đâu con chim lợn à.kkk

1 Likes

mai đua bán sàn nhé các con gà.

1 Likes

xúcc

1 Likes

Lúc nào cũng doạ sàn, hôm qua oil sập 12% còn ko xi nhê gì
À bctc thì theo quý vậy 2 tháng lỗ nhẹ thì cả quý chưa chắc đã lỗ nhé!

1 Likes

Toàn vào hu dọa bà con nhỏ lẻ thôi à . bà con nhỏ lẻ bán ra để các ông mua hàng giá rẻ chứ j :stuck_out_tongue:

1 Likes

Hihi…vụ này phức tạp ah nhe bác

1 Likes

Khủng hoảng năng lượng mới chỉ bắt đầu thôi . các anh nhái đánh sóc thật . kiểu rũ cung kinh điển đó ạ :sweat_smile:

1 Likes

Swing, tích luỹ cũng tốt mà bác

1 Likes

Bà con nhỏ lẻ nào đánh T+ hoặc yếu tim là phot ra hết :sweat_smile:

1 Likes

Thì hôm nay xác nhận điều chỉnh rồi,suốt phiên không thấy màu vàng tham chiếu luôn,nhưng hay cái là nhúng về 38 là bật lên lại không phá vỡ.Cuối phiên có lực mua 38.2 rất mạnh.Quá ổn cho 1 cuộc tình.

2 Likes

Phương Nguyễn Investing

1 Likes

Các cụ cho t hỏi khí thì ntn các cụ, cụ thể asp. Con này hạ nguồn ko biết tới đây có miếng nào ko

1 Likes

Mình không rành e này bác ơi

1 Likes

Đang 107 vẫn trên 100 là ngon rồi :sweat_smile:

2 Likes