PVS- PVD: SIÊU CỔ PHIẾU - Thời Thế & Thế Thời không thể khác được!

đà giảm nhẹ hơn so với hôm qua rồi,hiện đang hồi phục,phiên sáng nay tiếp tục chỉnh để anh em vào hàng.

3 Likes

Anh em bán hết chưa?bán hết đi để mình tôi ở lại cùng chủ thớt,ai không tin cho số gia lô tui show tài khoản cho xem.

2 Likes

Giá dầu trụ 7x-9x là ngon cho mấy em dịch vụ dẳu khí rồi…không cần giá dầu đầu cơ đẩy tăng nóng khg tốt tí nào

Oxy của W.B. vẫn up đẹp

1 Likes

Hôm nay bà con nhỏ lẻ bán nhóm ngành dầu khí kinh quá :sweat_smile:

1 Likes

Mua bán là quyền của mỗi người .ai ko thích thì ban ái thích thì mua . thế thôi :sweat_smile:

1 Likes

Bác nào giỏi lướt thì canh lướt

Bà con sợ mất lời nên bán chốt…nhóm khác lại canh giá ck mà vào…thay khách …hihi

Tâm lý cuối tuần . các cá mập ra tin xấu . hốt hết hàng của bà con chứ j :sweat_smile:

1 Likes

Các anh lứơt kho kinh quá…PVS ngon mà các anh swing kinh nhỉ

1 Likes

Người ta nói rồi . nước mà trong thì không có cá . nước đục mới nhiều cá :sweat_smile:

1 Likes

Các anh ý có bài đánh tâm lý xưa và rất cu . nhưng vẫn rất hiệu quả :sweat_smile:

1 Likes

PVS ngon mà , lợi nhuận , dự án điện gió, dự án dầu khí

Điều chỉnh, tích luỹ rồi sẽ uptrend tiếp với kỳ vọng các dự án điện khí lớn từ Q2

1 Likes

pvs siêu lởm 2 tháng đầu năm lãi 82 tỉ. dự kiến quí I tăng trưởng âm/cùng kì 2021 nhé các con gà. chuẩn bị bị vặt trụi lông.

Bác short nên bám theo pic mà chim lợn
Chẳng qua cũng muốn short ăn dày thôi chứ có gì đâu

Có short thì cũng nên ăn nói chuyện cho lịch sự nhé

SSI có phân tích rỏ, đọc hay khg thì tuỳ

Cõn lại thì kệ…h

1 Likes

Bọn SSI trình gà tự doanh lỗ lòi pha ra sao lại nghe chúng nó hả?

Mình Rất ghét cái kiểu ăn nói chuyện như hàng tôm hàng cá ngoài chợ !

Short bám theo chim lợn thì mục đích để cover ăn chênh lệch chứ có đếch gì đâu mà nhảy vào mắng người khác vì túi tiền của mình

Mình cũng đã phân tích hết từ đầu, sau này thêm SSI phân tích chi tiết, ai thích đọc thì cứ tham khảo

Trình độ kiến thức không đâu vào đâu, chỉ thuần đầu cơ ngồi sòng long - short mà nhảy vào bám theo mắng chứi người khác như đúng rồi…sợ thật

Đừng hầm hồ giở giọng chợ búa nhé bác!
Đủ rồi đó nhe

2 Likes

Vậy tôi ko gọi các quí ac là các con gà nữa mà gọi các quí anh chị phân tích. Hỏi quí ac xem giá dầu giai đoạn 2020 đến nay là từ giá âm đi lên 120 usd/thùng. Tức mức tăng là vô cực, ok chưa. Và cũng từ đó đến nay PVS vẫn tăng trưởng âm, PVD vẫn ngấp nghé bị lỗ. Vậy hỏi giá dầu tăng bấy lâu 2 thằng phu hồ này được lợi cái gì? con PVD mà ko xin cơ chế đặc biệt cho cái đống sắt vụn số 5 miễn khấu hao trong bao năm tháng nằm đắp chiếu thì đã lỗ đuổi khỏi sàn từ lâu rồi. Giờ xách đi ai cho hưởng cơ chế đó nữa. Lỗ thường xuyên là cái chắc. Bị vặt trụi lông chỉ là vấn đề thời gian.

Trình lởn khởm , bình kiểu trẻ học lớp 1 cũng bình được có quái gì mà vỗ ngực xưng tên, ngồi sòng short thôi muốn ăn dày chứ có gì đâu

Cp phi tầm 30% chỉnh lại 10% thì có rất bình thường ở ttck với cp đại chúng dân ck chơi nhiều

Hiểu hay không cũng tuỳ nhưng đừng vì miếng ăn mình, muốn ăn nhiều mà ở đâu ra nhảy vào mắng chửi kiểu chợ búa người khác nhé !

tự lập pic và tự chửi đi nhe!
Không ai nợ nần hay gây gổ và rảnh hơi đễ nghe những lời giống dân chợ búa .
Vì miếng ăn short, ngồi sòng mà tanh tưởi gớm quá …hihi

3 Likes

Thị trường chung hôm nay xấu . nhân tiện bà con nhà ta thi nhau chốt lời thế thôi :sweat_smile:

1 Likes

Kỳ vọng chỉnh, tích luỹ và …up tiếp bác ơi
Theo dõi sát BĐ xem ý các anh lái muốn gì nhé…hihi

1 Likes

Tản mạn cuối tuần sau phiên giao dịch 11.3.2022 !
Review và update @All Vnindex kế phiên hnay đóng cửa vùng 1466.54 điểm ( - 12.54 điểm/ - 0.85% ) thanh khoản giao dịch đạt : 878tr cp / ~ 27,65k tỷ giao dịch hôm nay. Vận động thị trường hôm nay giảm điểm đến 3 yếu tố giảm mạnh nhóm #Dầu Khí - #Thép _#Chứng Khoán - Tuy nhiên yếu tố tích cực sự đỡ giá giúp thị trường không giảm quá sâu hôm nay đến từ dòng Bank #BID #VCB #MBB #STB em kì vọng kịch bản sáng nay + yếu tố dòng tiền giữ nhịp tốt dòng #Cảng Biển_logistic #Xuất Khẩu và #VLXD hưởng lợi đầu tư công khi nhóm hàng hóa tăng mạnh quay đầu điều chỉnh do yếu tố FOMO … tuy nhiên vnindex vẫn chưa rõ xu hướng rõ ràng hiện tại vẫn đang vận động chưa rõ ràng xu hướng ngắn hạn hiện tại … Chúng ta vẫn ưu tiên quản trị rủi ro theo 2 kịch bản em đề cập sáng nay ( 1> Bảo toàn vốn ; 2: chờ xác nhận ) … Thị trường chưa rõ ràng vẫn có thể có những điều chỉnh. Nếu trong 1 - 3 phiên tới khi áp lực bán dòng P và dòng Thép và chứng khoán vẫn còn… Tuy nhiên : chúng ta hy vọng thị trường xác nhận đáy nếu : + Kịch Bản 1 : Vnindex hồi phục và tăng tạo nên đảo chiều kết phiên >1480 ( Dòng Bank hồi phục nhẹ xác nhận đáy + Dòng Thép và P kết thúc nhịp giảm ) thì vnindex xác nhận đáy ngắn hạn. + Kịch bản 2 : Vnindex giảm thủng 1460 + áp lực bán mạnh tiếp tục dòng P - Thép - Chứng + Bank và trụ ko đỡ giá và bị giảm theo +> Vnindex về sâu hơn 1430 -1440 …

1 Likes