QBS _ Xin góp ý chia sẻ ^^!

Hiện tại mình lập Topic để mn cùng chia sẽ cái nhìn về mã cổ phiếu QBS!
Hiện tại Giá đang là 6.75! Đang qua 4 phiên sàn liên tục từ ảnh hưởng vụ cua Mr. Quyết!
QBS đã có dấu hiệu hồi phục tại phiên thứ 6_ Mặc dù vẫn kết phiên giá sàn nhưng đã rung lắc lên đỏ → không phải sàn cứng! Mình nghĩ đã có thể bắt đáy! MN cùng cho ý kiến nhé!
Với một người con Quảng Bình xa quê! Mình vẫn dành một chút gì đó ưu ái dành cho mã penny này! ^^!
Chúc bà con Quảng Bình xa quê nhiều thành công!

3 Likes

mình đang ôm đây bạn ơi

2 Likes

Lợi nhuận 3 năm gần nhất toàn thua lỗ, sắp tới có BCTC năm 21 ra còn thua lỗ nữa thì bị hủy niêm yết tới h chứ ở đó còn nhảy vào bạn :)))

2 Likes

Vụ này mình không rõ nè ^^! Chỉ là mình thấy QBS đã từng lên đỉnh 9 và cùng nhịp chỉnh với các mã penny khác đợt ông Quyết! Nên hiện tại mấy mã khác đang có dấu hiệu hồi thì con này cũng có khả năng á! Mà đợi đâu cho đến năm nữa đâu bạn ^^ mình thấy target con này trung hạn đang 12-14k á =]]

1 Likes

Bạn ôm giá nhiêu á

1 Likes

giá tb 8.5 bạn

2 Likes

Nếu chưa kịp cắt lỗ thì nên chờ xem tình hình 2-3 phiên tới bạn! Theo ý kiến cá nhân thì mình nghĩ nó sẽ hồi thôi!

2 Likes

QBS nó ở Hải Phòng mà chủ Tus, có hiểu gì về nó ko mà hô vậy

3 Likes

QBS chả liên quan éo gì đến tỉnh Quảng Bình , chả chịu tìm hiểu doanh nghiệp gì , trụ sở nó ở Hải Phòng nhé

2 Likes

Hihi! Mình người mới thôi! kinh nghiệm ít! nên mới cần mn chia sẻ! Nghe tên thân thương thôi mà :smiley: ! MN chia sẻ góp ý thêm nhé! xin cảm ơn :smiley:

1 Likes

có thông tin gì mới k chủ thớt, lỗ lòi rồi

2 Likes

Hiện tại bạn đang âm bao nhiêu vậy? QBS đã không có nguy cơ bị hủy niêm yết! Nên khả năng sẽ hồi lại trong cuối quý 1. CP ngành XNK được dự là sẽ tăng trưởng và phục hồi tích cực nhé! ngắn trung dài hạn QBS 2022 là 6.5x-7.2x, 8.6x-9.4x và 12.x-14.x!

2 Likes

20% rùi

2 Likes

Nếu còn dư cash bạn có thể canh những phiên rung lắc để trung bình giá! còn nếu bạn muốn cắt rút tiền ra thì có thể chờ thêm vài ba phiên cho bớt lỗ!

2 Likes

hold thôi bạn, để tiền đầu tư LDG kkkk

2 Likes

Đầu tư dài hạn mặc dù lấy lãi lâu chút nhưng rủi ro cũng thấp hơn là lướt sóng! Chúc bạn may mắn :smiley:

2 Likes

mình vào giá 8…cũng chẳng sao. kệ nó thôi

2 Likes

Quá đỉnh - :rocket: to the :full_moon: nhé

2 Likes

Ực topic bao nhiêu lâu! :rofl:
Cần những cánh tay cổ đông QBS
:kissing_closed_eyes:

5 Likes

Hôm qua hỏi bác @Daucove709 mà nguyên ngày hôm nay có việc ở bên ngoài nên ko canh bảng điện, giờ qbs lên 8 rồi, phiên mai tầm giá nào vào lại được ha bác.

2 Likes