Qcg!đồng hành tỉ đô!

Có bác nào đi thì hẹn trà đá New World :smiley:

1 Likes

Cũng định vào ngó nghiêng sắc diện chị loan anh hà xem có hoảng loạn không, cơ mà vé đắt quá. Cụ họp và thông tin giúp anh em nhá

1 Likes

chết tất lại phi.lại ối dời ơi.
nguyên lí cân tiền tởm thật.kkkk. :laughing:

1 Likes

thêm nữa phải có phòng vệ, để đánh cho gãy hết hỗ trợ rồi huynh :smiley:

1 Likes

đúng.kkk. :laughing:

Chính thức: Luật Đất đai sửa đổi có hiệu lực thi hành từ 1-8-2024, sớm hơn 5 tháng | Báo điện tử An ninh Thủ đô. Bds vào form cả rồi, chờ VNI vượt 1300 là bds tiến lên, các bác kiên nhẫn :smiley:

Nhớ đi họp và quán triệt tinh thần đhcđ cho anh em bác nhá

1 Likes

@giavanchuakhon Sẽ thống kê đầy đủ cho cả nhà nhé bác già :+1:

3 Likes

Vâng bác, chú ý sắc diện và ăn nói ngoài nội dung đhcđ đã công bố của chị loan và anh hà bác nhá

1 Likes

dờ cổ chủ tich 20 năm 1 cổ đé.o ai chơi??
bọn Gà toàn chơi dòng chủ tịch niêm 5 cổ tới 50 cổ.đông giấy.khà khà. :laughing:

1 Likes

nay mai ku vượng niêm 18 cổ đó.đủ thập bát la hán.hố hố. :laughing:

thằng nao đạo đức.tử tế.dòm phải biết.nhá. :laughing:

2 Likes

cướp tiền nhau đó.mờ phải biết cướp đúng nơi. :laughing:

bọn Gà cút lót tất.vổ nao không x2.x10??
vde tách bạch da.thằng tử tế # thằng chăm chăm bán giấy.hết.kkkk. :laughing:

1 Likes

bọn Gà muốn dòm qdiem anh không??
dòm ông bú phét.2 cổ dở xuống.ok.3 hất ngược.đánh phải ngi ngờ.cấm chơi đông tiền.hết. :laughing:

2 Likes

thôi cãi với bọn trẻ trâu làm gì? Cứ để chúng nó bị rung giật rồi nôn thốc nôn tháo ra. Khi ấy mới biết đứa nào có đủ thần kinh thép, mới xứng đáng được ăn.

Anh em chuẩn bị tiền 2 tháng sau đón sóng HBC với Phúc nha…Một năm ăn 1 cổ x vài lần thôi rồi rút, ko cần hold nhiều hold lâu như người già làm chi

1 Likes

Muốn đánh cổ phiếu phục hồi từ vực thẳm chứ gì? Được thôi, cầm tiền và chờ tín hiệu.

1 Likes

Cổ BĐS năm nay tùy thuộc vào lái thôi. 1 nửa số lái chết cả rồi.

khà khà.bọn ta già dòi.
bọn trẻ con.biết áp nguyên lí khởi đầu cực trị.cân tiền.bé x10k tk.lấy đầu tướng ttong trăm vạn quân.dễ ợt. :laughing: