Qcg!đồng hành tỉ đô!

nay các bác múc thêm chưa :smiley:

Đánh chứng khoán chưa bao giờ dễ như thế này.
Cứ mua thật rẻ và bán thật đắt.
Bán xong nó giật được 2 phiên rồi đỏ ói máu.
Thế mà vẫn lắm đứa đu đỉnh chết mất xác.
Chắc lại thằng cháu ngoại nó làm trò vô đạo!

tầm dòm quyết tất.
đánh chứng nhàn.bọn đánh dthi.đánh bằng điểm lúc nào không nằm ma trận?? :laughing:

1 Likes

lúc píc dig 1.3.23.anh mới lẩm bẩm dc 1 thằng.sao mờ tính dc hẳn 1 nguyên lí??
sau dc người ae tích hợp dc thành nguyên lí vĩ đại.tởm thật.mấy chú biết dòi chắc đang có cảm dác nầy.
thế phải bảo to.100 vạn thằng biết.kkk. :laughing:

1 Likes

yên chí.100 vạn thằng mới 1/50 tương lai.số lẻ.hố hố.
trong 100 vạn thằng kì vọng dc mươi thằng x100k tới 1 triệu.đó mấy thằng đẳng cấp.trình phân tiền hơn hẳn bọn tầm thường.:laughing:
bọn anh không cần nằm số đó.

1 Likes

bi bô thế.bọn tầm thường bảo anh ngáo.bọn hiểu cân tiền tới mức tường minh??vỗ đùi đen đét đó.kkkk. :laughing:

2 Likes

4 câu tưởng đơn giản nhưng để thông suốt phải trả bằng mồ hôi và máu. Thế mà @Bien789 ko nghe kk

1 Likes

DCM
Ngu 1 lần chưa ngóc đc lên.
Tiền đâu sửa sai thì chưa ai nói.

Tiền cũng phải để trang trải, cứ chờ về bờ đến 2030 à.

Giờ biết chứng vịt úp bô nhau là chính thì còn tiền sửa sai cái ccc ấy.

Cứ ở đấy mà giá chết với chả lỳ đòn, chia rủi ro nhiều cổ.
Còn sửa sai 2022 thì chưa thằng nào nói. Thánh cứu

Các ông trải qua rồi, lái nó mới ko làm gì dc.

F0 lớ ngớ 2022 nói to đc cái ccc. Cứ ở đấy nge với ko nge.

Thằng 7 dọng nó ko úp bô à.??? DIG lên 500k chưa. Cái dcm. Ngứa đít

Mà.y giúp tạo về bờ để tao có tiền làm theo bác @BacKieuPhong ???
Nói cho sướng mồm à

Sai tư duy. Đầu tư chứ có phải làm từ thiện đâu mà mua ko bán. Trước sau thì cũng úp. Thầy A7 vậy là còn từ bi chán. L14 Về 4x mới bán, Dig, ceo thì t ko rõ. Ông xem thầy có biết đỉnh ko. Chả biết thì sao. Nhưng vì chữ thầy nên ko bán. Thế còn gì nữa.
-Còn lúc thị trường lên thằng k.ẹ.c nào chả hô. Hô 5x, hô 2lít, hộ 5lít bình thường. Đến chủ tịch Tuấn còn hô. Lên thằng k.ẹ.c nào chả hưng phấn

• Tôi tag ông vì thấy ông bị lệch lạc thôi. Còn bình thường kệ. Đôi khi chấp nhận mình sai mới là lúc bắt đầu thắng lợi.
    Ko dạy đời chỉ muốn nói điều tốt cho ae. Sai ae chỉnh kk

sư phụ bán lúc nào??mặc.
vde lúc bọn chủ sòng tung tin sư phụ hốc??đua chổng đít đó.kkk. :laughing:

1 Likes

gãi đít 1 tiếng chửa??đít không phải cổ tích sản.mờ dòi có tiền lít.kkk. :laughing:

5 tỉ.7 tỉ đô thanh thủy.máy in tiền siên lục địa.ăn 1000 năm.ối dời ơi.nó phải dã 10 năm mới đớp tất cổ bọn Gà.kkkk. :laughing:

1 Likes

cho thằng ku em học bk ẳng tí.tan tức tối.
ck đỉnh cao trí óc.tốt ngiệp tiến sĩ kte còn thua lòi tĩ.anh em 1 nhà.lâu móc túi nhau tí.hê hê. :laughing:

Thanh Thủy nếu tỉnh duyệt siêu đẹp. giờ phần đa đất ruộng. Sắp tới nối cầu. Siêu long mạch.

trung tâm hn 50km bọ.viên kcuong hiếm có.mùa nắng dã ngoại.mùa lạnh tắm khoáng ấm. :laughing:

anh phải gõ lờ 14 liên tằng.mấy chú dòm xa mới tớp dc hạt dẻ.kkk. :laughing:

1 Likes