Qcg ngày trở về của chị Loan

Bao khó khăn cản trở đang dần được gỡ bỏ.

Vòng lượn đáy cũng đã thiết lập xong hoàn hảo.

Các chiến binh kẹp trung thành và đi cầu trượt suốt từ 15-16 xuống tới đáy 3450 vnd, 3 năm rồi, quãng thời gian không ngắn và kết quả cũng không tồi, chỉ mua TB giá xuống, lướt không biết làm cũng đang có mức lợi nhuận 50-100%

Tháng 3/2021 có thể là tháng bản lề của qcg nếu phá được mức cản 9.x

14 Likes

hy vongj

4 Likes

Tuần tới về mệnh nhỉ bác?

3 Likes

Tháng 3 mùa con ong đi lấy mật, chào mừng pic mới của 1 cổ đông QCG chân chính nhất. Hy vọng mấy nữa cao thủ OnlyU9 cũng vào đây giao lưu để đưa qcg về với giá trị thật của nó :))

5 Likes

Ông Gấu này chán quá.
Mr C mua hay bán qcg ông chỉ biết khi hỏi Hose nhá.

2 Likes

Đã hoàn thành cầu trượt 30 000 về 3450
Đã hoàn thành vòng lượn đáy
Đang đứng ở chân cầu ao 9.x

Chắc chắn sẽ đi theo xu thế leo sườn đồi 3450-30 000, thời gian cũng không thể ngắn, cũng tầm 3 năm như trượt cầu, giờ mới leo được hơn 1 năm thôi.

Nếu có bản lĩnh, có vốn để theo, hy vọng 1 ngày chị L dẫn qcg về phương trời mới như PDR đã làm được.

Nếu chi L thành công thì chúng ta sẽ có rất nhiều tiền, không thành công thì vẫn lãi hơn GTK.

7 Likes

Mấy đội ấy họ mua mua bán bán cả trăm, cả ngàn tk khác nhau, mấy ông hose khéo cũng k biết đc hết đâu cụ ơi, hose mà mua bán theo khéo cũng dính đòn ấy chứ :))

2 Likes

Đấy là việc của nhà nước
Ta cũng chỉ lấy thông tin chính thống qua đó thôi.

3 Likes

Ae cổ đông trung thành qcg tụ họp bên này rồi. Mời @onlyU9 vào đây hỏi han ít thông tin chuẩn đi bác @giavanchuakhon

2 Likes

Bác đó có avatar là ảnh Mr C
Nguyên tắc là, không hỏi thông tin người có liên quan nội bộ nơi công cộng.

Bản thân tôi, theo qcg toàn dựa vào chart
Thông tin thì chịu, mà đến lươt mình thì tin nó cũng chín nẫu trong túi quần họ rồi

Tin giời tin biển, nó đều hiện lên chart hết.

Kỳ vọng ăn 100% từ giá này thì chẳng cần hóng tin đâu, tầm này 2022 là đạt.

6 Likes

3000 cổ đông mà đi đâu hết cả bên f kia và f nay có đc 30 mạng

2 Likes

Qcg không có hàng lang thang vô tổ chức nhiều đâu bác.

Quản lý thanh khoản của qcg rất chắc tay và quái.
Chẳng may mà bị vồ mất, là họ dừng và ép bằng được để đòi lại.

4 Likes

Thảo nào htrc mới đua CE phát mà đêm ngủ cũng k yên cụ ạ. Sợ mấy anh lái này quá :))

1 Likes

Thứ 2 qcg sàn để mình đua với nhé các bro

1 Likes

Xin mời
Bác mua mấy hôm thì đủ hàng để mình thắp hương xin anh lái giúp toàn FL.

1 Likes

Bây giờ qcg ko còn đánh trần sàn nữa đâu anh, với đang trong tư thế chuẩn bị chạy mà :slight_smile:

2 Likes

Chạy lên hay chạy xuống hả bác? Lên thì vẫn tốt hơn chứ nhể :smile:

2 Likes

Bác đánh chỉ dựa vào chart kiểu xóc đĩa bạc nhớ cứ 4 cái sấp 3 lại 1 cái sấp 1 xong ra tứ tử à ?

1 Likes

DJ thứ 6 tuần rồi up nên thứ 2 nghĩ chắc penny sẽ lên, bản điện bị đơ thành sàn thì lúc đó có khi cơ hội để lên tàu

1 Likes

Hello anh @giavanchuakhon! Em rất vui đón chào anh thành viên lâu năm của f319 sang f247 tham gia a. Một năm rồi em lại gặp anh. Anh vẫn kiên trì ôm QCG bao lâu nay. Giá này bây giờ TK anh quá ấm áp rồi ạ.

1 Likes