Qcg ngày trở về của chị Loan

Em không hiểu hàng nằm trong tay lái mà sao nó không đáng lên để gom tiền nhỉ? mà chỉ đè và đánh xuống, Bác lý giải giùm em

1 Likes

có thể về số tiền không phải quá nhiều nhưng công ty giờ dự án bị treo nên không có thanh khoản, ai làm bank chả biết nợ của QCG giờ gần như là nợ xấu rồi :wink: cty gia đình thì chỉ đến thế thôi, muôn đời là hàng dành cho cờ bạc, mà cờ bạc thì không chơi là thắng rồi

2 Likes

PK giờ mà được gỡ thì chắc không có giá đó đâu…

1 Likes

Muốn mất Cty không???
Gom đất bao năm, định để mất cty à???

Qcg thì lởm rõ ràng rồi.
Nhưng kiến thức thì cần phải học bác ợ.
Nhất là món cờ bạc, nó là tổng hoà của rất nhiều kiến thức, trải nghiệm, bản lĩnh và đẳng cấp sống.

Giá mà bác hay thân hữu của bác là đại gia hay quan chức, bác sẽ thấy món cờ bạc nó trí tuệ và đẳng cấp ra sao.

Còn cờ bạc gạo thì muôn đời ăn cứt thật.

Qcg đâu còn vay 400 tỷ NH dài hạn để làm thuỷ điện và cao su, 2 món này trả lãi NH vẫn còn dư lãi

Còn nợ Sunny và anh em họ hàng thì vãi cả đái thật, đâu đó hơn 6000 tỷ, không biết bao nhiêu số O nữa.

À, vậy lái này là tổ chức muốn cướp nguyên con của chị L … chị L can đảm thật

1 Likes

Hiểu sai rồi
Là thân hữu của chị cả thôi.
Chứ lái ngoài thì nó không bỏ qua mấy sóng từ 2018 đến nay đâu.

Nhưng, trên sòng ti tỉ mã, tại sao bác cứ vương vấn con lởm này làm gì cho xấu hổ ra???

Tôi còn không dám nói với bạn bè là mình mua qcg đấy.

Lời chia sẻ thật lòng của 1 cổ đông nhớn & lâu năm (bên ngoài). Cơ mà hnay lại có cụ trên kia dám động trạm đến cái món cờ bạc thanh tao của bác tôi cơ đấy :slight_smile:

1 Likes

Thôi không ăn được của Loan mén đâu bỏ đi

1 Likes

Ok, thank

Man mô a di da phật, QCG về lại 8 để con vào lại 100k mà con đã bị cướp lần trước

1 Likes

Đợt đó bán 9.x cơ mà.
Chịu khó rình 9-9.3-9.4 thì có thể

Em mong lái đè giá, ép giá để QCG vè lại giá ngày xưa để em được lại lên tàu. Nếu bác có phải là lái thì cho em được toại nguyện…

1 Likes

Không hiểu sao, gần đây lái không đè sâu hoắm như năm ngoái.

1 Likes
1 Likes

Thôi rồi
Mr C lấy tiền của bác mua siêu xe rồi
Mai hàng về có chào thân ái và dí dái không bác???

1 Likes

Em mong cho QCG rớt thêm nữa để em còn vào lại… Nếu bác là đội lái thì bác lái về ga 8 để em lại lên tàu

1 Likes

Chuẩn
Tưởng bác sẽ chán nản và mệt mỏi vì con lởm này rồi.
Vậy chỉ còn mỗi nhiệm vụ: Ăn và rình mồi thôi.

1 Likes

Hose bị sao vậy các bác

1 Likes

ko thấy lệnh nhỉ

1 Likes