Qcg ngày trở về của chị Loan

bảng điện lại đơ rồi

1 Likes

Chơi chứng mà cứ đơ thế này thì mất hứng, dễ điên. Không biết khi nào mới sửa xong, cho nó sập sàn luôn có khi lại sửa mau.

1 Likes

Nghe nhà C$ nhiều đất nhà Bè, sáng nay ngứa tay vào vài K, bây h là lổ rồi, an ủi là nhà đầu tư cùng chị Loan vậy

3 Likes

Chúc mừng cụ đã lên tàu ở ga 9.3, cụ cứ bình tĩnh ổn định chỗ ngồi, hành trình leo núi mới chỉ bắt đầu thôi

2 Likes

Cám ơn, bác. Hy vọng tàu sẽ tiến lên phía trước, chứ không tuột thắng. Chị Loan rất cẩn thận hy vọng ngày về của chị Loan không xa nữa.

2 Likes

Em cảm ơn anh nhiều! Em sống giản dị và mộc mạc của một nghệ sĩ thực thụ anh ạ.:blush:

2 Likes

Đợt này, cụ dọa kinh quá
Thế là các anh lái không đạp xuống FL
9 cũng được, đằng nào chả 1x

2 Likes

Anh C$ dậy muộn, buổi chiều ảnh sẽ cho tàu chạy

1 Likes

bác nào từng đoc sách của bác tuấn A7 thì sẽ k chơi con QCG này. dưới mệnh giá,toàn rút ruột cty đưa về tk cá nhân. Bởi thế mới có siêu xe chứ. Next con QCG ra. Bác gọi bác Tuấn A7 vào hỏi đánh giá là rõ ngay. kaka

1 Likes

Rất đúng với các cty CK việt nam, nhưng 91 hecta đất là thật và giá trị nó hiện giờ rất khác

2 Likes

Nhìn giá trị tài sản của QCG thì ăn đứt DXG và nhiều cty khác nhưng giá thì còn quá thấp, nên lên tàu QCG hy vọng đúng

1 Likes

Anh C$ trả bài double tối hôm 8/3 đến hôm nay vẫn chưa hồi nguyên khí nên chưa tỉnh rồi, chiều nay không biết có lái tàu nổi không

1 Likes

Bác cho e hỏi ké con SWC có tin chia cổ tức k ạ

1 Likes

Đhcđ không chia CT năm 2019 và 2020 bác nhá.
Chờ xem dhcđ tới có gì mới về CT không bác ạ.

3 Likes

Thanks bác nhìu

Những tháng ngày dưới mệnh đang dần xa.

2 Likes

Thực hử bác? Sau bác phán thế

1 Likes

Bác vừa phán là nó đạp về 9.15

1 Likes

Đạp để rước bác lên
Bác lên thêm chưa???

1 Likes

Lên hôm kia rồi, bây h ngồi xem, nếu về 6.x chắc sẽ xem xét