Qcg ngày trở về của chị Loan

Thôi tạm biệt các bác, em xuống tàu, em chỉ ly cafe đên đúng nghĩa đen không hơn

2 Likes

chuc mung cu da co cafe uong!

1 Likes

Cụ này tham phết
Chỉ đen đá thì xuống lâu rồi chứ
Lại chờ nó vòng xuống, vòng lên, chưa tới điểm cụ Handsome hô bán lấy cafe sữa

Lái qcg là vậy
Không dễ ăn của họ đâu
Cổ tốt, họ găm cả
Trôi nổi thanh khoản vu vơ thôi.

Nhiếu anh tài số má, lên xuống theo chỉ đạo của họ rồi.

Chúc mừng cụ ra về, lộc lá trên tàu mới

Vẫn thế cụ Vip hè.

1 Likes

Kèo QCG rất đơn giản : 91ha thí dụ thời điểm 2017 giá trị 20.000 tỷ , mỗi năm giá đất KV này tăng trung bình 10% tức tăng thêm 2000 tỷ, QCG k nợ vay bao nhiêu, mỗi năm dôi ra 1500 tỷ thôi-> có nghĩa giá CP QCG mỗi năm tăng 5k/cp là hợp lý

2 Likes

Tình hình thế từ 2017 đến giờ là phải thêm 20k, cộng với 30k năm ấy nữa, chốt câu định giá 50k phải k bác chủ???

2 Likes

Hôm nay FLC chính thức cho QCG hít khói, Q đại hiệp sẽ trở về mái nhà xưa CLB tỷ phú US$. Có vẽ FLC sẽ như ROS 2xx. trước đây

Nếu muốn gia nhập clb triệu đô bác cứ việc chốt hết qcg và mua Flc, bao nhiêu cũng có, cánh cửa dẫn tới clb luôn luôn rộng mở với tất cả mọi người :grinning::grinning::grinning:

2 Likes

Bác đụng đến nổi đau của em, cách đây 1 năm 1 con QCG thì mua được 5 con FLC, có thể không xa 1 con FLC bằng 5 con QCG… haiz… haiz…

2 Likes

kinh qua, kha kha

1 Likes

Chỉ nhưng lúc thế này mới thấy QCG đúng chất cp lỡm rác k hơn k kém. TT QCG đỏ, xanh nhẹ tí ti. TT đỏ QCG mỏ máu. Nể mấy ông ôm và hô QCG siêu cổ này kia. QCG mà siêu cổ chắc ttckvn toàn siêu siêu cổ. kaka

1 Likes

Bác lái tàu cho dừng tại ga 8.5 thì em lại đu bám bác ạ

1 Likes

https://vnexpress.net/flc-muon-phat-hanh-gan-500-trieu-co-phieu-de-tang-von-4253277.html

Q đại hiệp đánh lên cho đến khi nào thu về được 5k tỷ thì sẽ cho xì hơi, ảnh đang có xèn vì đã thoái vốn được con bamboo

Đã kết thì 85 khác gì 89
Để an toàn thì chờ tới khi nào 5 hay 6
Chứ từ giá này, bác cứ lên tàu là nó lại đầy đoạ, tới khi nào bác xuống thì thôi.

2 Likes

Bác nể là chuẩn đấy
Nếu tìm hiểu sâu chút
Tụi ôm qcg toàn hơi hâm và điếc
Chứ tụi nào hô qcg là siêu cp thì đích thị là bố láo và thiếu hiểu biết
Chứ không phải đội lùa gà, vì có qcg để bánđâu mà lùa.

2 Likes

ảo tưởng hô hào QCG nhân 10 nhân 20 mới gớm. Thấy 1 số room ôm kha khá QCG chắc đang đau đớn lắm.:rofl::rofl:

1 Likes

Khiếp, tụi mất dạy
Ăn có 100% mà mất tận mấy năm chảy máu mắt
Lại hô 10-20 lần thì chắc đội tâm thần chăng???
Ôm qcg vài năm nay, tôi lê la tìm hội qcg mà thấy hiếm lắm.
Để tìm lại xem, chắc sót đội nào chăng?

2 Likes

Bác già tìm thêm đc hội vãng lai nào thì báo quy tụ hoặc ới anh em sang giao lưu cho xôm bác nhé :smiley::smiley::smiley:

Không có đâu
Làm gì có mấy nhỏ lẻ ôm qcg
Nhìn thanh khoản thì biết