Quá khủng, NSC tăng cổ tưc bằng tiền 70%, kế hoach tăng trường trên 20%, pe có 7

Quá khủng khiếp với mức cổ tức 70, kế hoạch tăng trưởng trên 20% và mức dịnh giá quá rẻ pe chỉ 7.5. Nên nhứo NSC là cổ đầu ngành giống và gạo, lợi thês cạnh tranh quá mạnh, hiện không có đốii thủ cùng ngành.

Hưởng lợi từ thiên thời giá lương thực kỷ lục, lạm phát giá lương thực tăng mạnh, và đói ăn trên quy mô toàn cầu.

image

Các cụ có cổ nào chỉ số tương tự giới thiệu để tôi all in cái nhé =)) xin cảm ơn và hâu tạ.

Chỉ số cùng ngành hay khác ngành vậy? Nếu khác ngành, NDT có chỉ số đẹp hơn đấy.

Cụ cho xin 1 cổ phiếu, nhưng phải đầu ngành và có kế hoạch ít nhất năm nay hoặc 5 năm tăng trưởng nhé.

PE dưới 8, cổ tức/thị giá khoảng 7%

Chỉ số này là chỉ số trong mơ trong đầu tư rồi cụ.

NDT không phải đầu ngành, cũng không thấy cổ tức ổn định đều đặn và cao lại trên sàn upcom.

Cổ tức năm nay 15%/thị giá 32.2 còn chưa lãi đến 5% vốn. Trong khi NSC lên đến 7%/vốn => Nhìn chung chưa thế ngồi chung mâm với NSC được.

Sao đủ tầm so sánh.

Nay thị trường giảm lại xúc đc ít giá 96 :)) thơm

500 anh em f247 có ai tìm được cổ nào đạt hoặc gần đạt được tiêu chí như NSC không nhỉ =))

Vừa lập pic nhờ các cao thủ phím hàng cho con nào có chỉ số tương tự NSC, để all in cái =))

Thị trường này đầu tư ăn cổ tức như NSC lãi hơn ngân hàng. 70%/97 = 7,5% => Cao hơn tiền gửi ngân hàng, chưa tính vẫn đang tăng trưởng mạnh.

QUá ngon.

Tầm này ko múc cổ nsc thì xúc con gì. Đưa mấy tiêu chí cụ thể mà 10000 anh em trên f247 ko tìm đc cổ nào chất lượng tương đương.

Không xúc ngay, đợi thị trường ổn định giá cp phi lên lóc nhà lại có lỗi với vk con vì bỏ lỡ siêu phẩm.

Định giá nhẹ nhàng cũng phải x2 giá cổ phiếu

Cổ tức tăng từ 40% lên 70%. Chứng tỏ PAN đang rất khát vốn để MA, tương lai sẽ phải tanwg tiếp cổ tức để lấy tiền…

Thiên thời tới,

Lương thực tới đây sẽ có giá cắt cổ.

Thiếu lương thực sẽ rất khủng khiếp

Cổ ngon, cần 1 phiên vượt đỉnh 5 năm.

Lam phát giá lương thực.

Thiên thời đến, cả thế giới muốn chông cũng không được, sắp đén thời thế giới vác tiền đi mua lương thực

PAN đánh giá NSC…

Vào sóng, Công ty con NSC lãi tăng gấp 3 vậy công ty mẹ thì sao

Giá cổ phiếu NSC vẫn tương đương năm 2019 mà đặt kế hoạch tăng trưởng mnahj mẽ.