Quá nhiều người ghét A7 không biết vì lý do gì

Ở Việt Nam mình ai mà nổi trội thì sẽ bị vùi dập, A7 bị ghét vì A7 quá thẳng tính nhiều khi cảm giác đồng bóng không nể nang ai, động chạm quá nhiều người từ Youtuber, chuyên gia kinh tế, chủ tịch cty ck, đến các broker. Xung đột lợi ích nhóm quá lớn dẫn đến bị đánh hội đồng, từ các nhóm ■■■■ đến fanpage. Trong ngắn hạn sẽ bị vùi dập tả tơi là điều ai cũng biết, nhưng thật sự Ceo là doanh nghiệp tốt chủ tịch tâm có tài. Cùng xem Ceo có những gì nhé:
Tổng hợp các dự án của CEO hiện tại:

Ceo vân đồn 358ha: quy mô 3 tỷ đô. (70.000 tỷ). Đang ra hàng
Ceo phú quốc 160ha: tầm 1,5 tỷ đô. ( 35.000tỷ) Đang ra hàng( chưa kể đang xin thêm hơn 100ha ~ 1 tỷ đô)
Ceo Mê Linh 20,2ha: tầm 3.000 tỷ. Đang ra hàng
Ceo Sunny garden Quốc Oai Hà nội: 323 căn biệt thự, 430 căn chung cư, 72 căn shophouse: 4000 tỷ. Đang ra hàng
Ceo River silk city Hà nam 126ha: tầm 12.000 tỷ. Đang ra hàng
Ceo sonasea Nha Trang 7,9ha: Tầm 2000 tỷ. Chờ mở bán
Ceo Quảng bình 7,48ha: Tầm 2000 tỷ. Chờ mở bán
Ceo kiên giang city 83,5ha: dự kiến 10.000 tỷ. Sắp triển khai
Ceo 300ha ven Hn( hình như Ba vì): quy mô tầm 1,5-2 tỷ đô: 36.000 tỷ
=> Tổng quy mô các dự án đã, đang ra hàng: 165.000 tỷ ~ 7,2 tỷ đô
Các dự án sắp ra hàng: 75.000 tỷ ~ 3,2 tỷ đô.
<=> tổng 240.000 tỷ ~ 10 tỷ đô. Tương đương 900k-1 triệu/cp.
Vốn hoá hiện tại của CEO: 12.000tỷ ~ 1/2 tỷ đô. Dư địa còn tăng gấp 20 lần nữa. Chưa kể đây đang tính giá đất thời điểm hiện tại, bơm tiền mà đất x2, x3 nữa thì giá cp lên 2-3 triệu như SJS 2,5tr/cp năm 2007 là bình thường

Thêm nữa, CEO sàn Hnx nên lợi thế mua thì ko phải mất 15’ đầu ATO như sàn Hsx. Khi mà 2022 cung hàng bds toàn thị trường chỉ bằng 1/2 2021
!!! CEO không ngừng mở rộng quỹ đất nhé … làm 5 năm sau ko hết dự án đâu các bác.

1 Likes

kiểu như các ca sĩ ấy kkk. mà từ xa xưa tới giờ rồi. cứ giỏi hơn cái là nó gét. nói gì xa xôi đâu Hàng xóm mà thấy ai giàu hơn cái là xoi mói rồi nói ra nói vào nào là thằng đó buôn lậu rồi bla bla tùm lum luôn

Thực ra trong số broker, chuyên gia, nhà báo cũng có những người giỏi. Nhưng A7 vơ nắm cả đũa chửi tất cả, nên bị phản ứng mạnh, làm ảnh hưởng giá DIG, CEO…
Nếu chửi thì chỉ nên chửi những người cụ thể, chứ không chửi toàn bộ nghề nghiệp liên quan đến những người đó thì phù hợp hơn.

CEO toàn BDS nghỉ dưỡng thôi. Phân khúc này đang bão hòa và dư thừa lớn rồi. Thấy quảng cáo tràn ngập facebook có bán được mấy đâu. Đếm cua thì cứ đếm vậy thôi. Như cái Vân Đồn tính 70.000 tỷ thì phải đến 10.000 căn biệt thự, bán 10 năm nữa chả xong nói gì đến những chỗ khác. Bán giá này còn không trôi, còn đòi giá x2, x3 ■■■ nó mua. Éo ai ngu đi bỏ ra vài chục tỷ mua cái biệt thự sở hữu 50 năm chỉ để thỉnh thoảng về nghỉ 1 năm vài lần. BDS nghỉ dưỡng thì FLC nó có bạt ngàn từ chục năm nay đấy mà có ra tiền đâu. Vẫn chỉ có Vin Pearl là ngon thôi.

Cái tội của anh 7 là suốt ngày kêu gào rồi chửi khắp thiên hạ, chửi từ media đến nhỏ lẻ, chửi từ kỹ thuật đến cơ bản. Nó không đấm cho vào mồm thì mới lạ.

1 Likes

thì theo A7 chờ 10-20-50 năm cổ sẽ lên mà :))

1 Likes

Có lẽ A7 nhìn xa đúng nhưng nhỏ lẻ theo đuôi là chết, vì ko chịu đc nhiệt tôi thì chia khoản đầu tư ra 50% cho dài hạn nên ko có chú ý theo phiên như anh em

1 Likes

Hôm nay tranh mà cướp

Kkkk

2 Likes

Chửi 10 năm nay rồi vẫn luôn thắng

4 Likes

Hôm nay khởi nghĩa hả Thầy, giờ khắp các diễn đàn đều biết đến tư duy của thầy rồi, thầy đừng chửi nữa chỉ cần thầy giao lưu với anh em theo thầy đc rồi thầy ạ, ko thì nhiều người theo thầy những mã như Ceo lại quăng dép, vì cái sai lặp đi lặp lại nhiều lần họ sẽ cho là đúng

3 Likes

trong các lô bác kể, bao nhiêu lô sạch để ra thành phẩm trong tgian tới?
Bị ghét vì ăn nói phũ quá, thôi quá, rồi chỉ chết a e nhỏ lẻ thôi

quá đủ rồi, im mẹ đi hãy tập trung vào cp còn lại chỉ vô nghĩa im hết đi

Mình có 4k Ceo ôm cùng A7 coi sao

Trên sàn CK phải chửi nhau mới có cảm xúc để tạo nên những con sóng của thị trường, cổ phiếu mới có động lực bay lượn!

Bác có group CEO k cho em xin với ạ

Group ceo đa phần là full rồi, ae ngta cũng ko mở thêm nữa. Trong đó toàn anh e cùng nhau vượt qua những sóng gió thôi

Bác nên chửi những người cần chửi thôi, bác cứ chửi cả thiên hạ dễ “đi” lắm bác.
Nên Bớt bớt thôi, cứ khiêm tốn mà ai cũng nể tốt hơn.

2 Likes

Cụ ăn toác mỏ rồi nên mồm ko ngậm lại dc