Quay tay!

Vậy thì mua thiết bị điện mà thay,nhưng nhớ thay từng bóng thôi ( chia tiền nhỏ ra) để tránh bị điện giật.

1 Likes

Vâng anh ạ, mai em cứ mua tạm 1 bóng về thay cho có chút ánh sáng đã ạ. :laughing: Nhà neo người khổ thế đấy a ạ.

1 Likes

Thay rồi,thấy khi nào lên 26-27 vôn, thì có thể tháo bóng cũng được.Mới biết thay thì e chỉ thay thế thôi.Thiết bị này hơi khó sử dụng.

2 Likes

Thôi bye cả nhà nhé

3 Likes

Tin vui đây, sắp tới thêm nhiều cái khác bác nhỉ?

2 Likes

Nếu giá về 40-41, mà mua với giá trên 60k, thì phần cổ phiếu tưởng đó, tại thời điểm sau khi giá giảm, ko bù được so với mức lỗ rồi đúng k bạn? :face_with_raised_eyebrow:

nói phét nhiều.Để xem lúc nào được 1 gang,éo mẹ có 7 phân mà cứ như là đánh sập Trung Quốc ko bằng

1 Likes

anh đừng đi xin anh đừng đi

2 Likes

Lên

2 Likes

Bác tính vậy đâu có đúng???

1 Likes

Tình hình vĩ mô trong nước : CPI lũy kế 8 tháng là 1,79%. Điều may mắn là hàng XK vẫn duy trì tốt o bị đứt chuỗi cung ứng với TG.Kim ngạch Xk tăng 21%,nhập khẩu tăng 33% Mỹ chiếm phần lớn nhất.Nano vacxin cần bổ sung thêm hồ sơ để được cấp phép nhưng vẫn được tiến hành cuốn chiếu.

3 Likes

Uh thì lên :joy:

1 Likes

Đang chờ xem cái sân bay bên Lèo tới đâu dồi :joy:

1 Likes

lên nóc nhà bắt con gà

đấy,hàng xuất khẩu vẫn ngon.ITQ nó xuất khẩu inox sang EU vẫn ok là được rồi

2 Likes

Nói chung ngành nào có XK đều có triển vọng .

1 Likes

cứ lé banh ra nà ố kề,hehe

1 Likes

Tuần này chơi bank được đấy e nhưng tuỳ con.Xem thằng nào có triển vọng lấp đầy room ngoại thì quất :joy:

2 Likes

ko dại anh ạ,em né qua đợt nó phải giảm lợi nhuận để hỗ trợ doanh nghiệp đã.Doom với chả ko doom chả quan tâm.Muốn đánh nên thì nợi nhuận phải cao,ko thì cũng khó đánh

2 Likes

Nhiều con đã về vùng giá hấp dẫn, nhặt tí kiếm chuối hột uống thôi :joy:

2 Likes