Quên chuyện giải cứu BDS đi dòng năng lượng mới là chân ái

, ,

mấy phiên hôm nay thị trường đang sôi nổi nhất việc giải cứu NVL PDR bao giờ là đáy thì một dòng khác đang âm thầm đi lên trong sự im ắng mang tên dòng năng lượng đại diện sáng nhất là NT2 với đà tăng 25% từ đáy. Tuy k nhiều bằng các nhóm bds có nhịp hồi rồi nhưng NT2 lên khá khỏe với kỳ vọng tương lai tươi sáng hơn bds.

2 Likes

BĐS mới bắt đầu sóng hồi thôi mà, cứ bình tĩnh cho nó chỉnh vài nhịp :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

tăng cũng một đoạn rồi xem chỉnh về đáy cũ thế nào đã. nay NT2 xịn

1 Likes

NT2 sắp hết sóng hồi rồi cụ

1 Likes

sóng hồi cũng là ngon mà như PC1 mất 75% giá trị thì 3 phiên trần vừa rồi cũng ngon chán

nhầm 4 phiên trần chứ

1 Likes

Bds bị đạp chứ k phải chỉnh đâu.thánh cứu bds thì tt mới lên dc

1 Likes

Bác bi quan thế :sweat_smile: Lại có tin thượng tầng gì à?
Tôi thấy chỉnh cũng hợp lý mà, nó tăng trần mấy cây rồi, phải có chỉnh để cầu mới vào chứ.
Sóng hồi chưa thể hết đâu, nó phải kéo ít nhất đến giữa tháng 12 lận

1 Likes

Hihi tin tôi phải nói là tt luôn đúng.chỉnh kiểu này.ko ai dám vào.khả năng chỉnh vài phiên nữa.hôm nay t cug vào thêm.nhug để tích sản thoi.chứ k lên dc ngay đâu.chỉ tội ae mua giá xanh hôm qua.chiều mai lại cắt lỗ.giảm tiếp.

2 Likes

Ừ tôi để ý thông tin một số lần bác đưa khá chuẩn. Những lần trước nữa thì ko nhớ.
Với tôi kêu chỉnh tức là nó còn phải giảm vài phiên nữa, chỉnh đâu phải chỉ 1 phiên đâu bác. Tôi dự tính chỉnh 20%, nếu bị nặng hơn có thể bục đáy cũ (nhưng tôi nghĩ ít có khả năng này, đã qua đáy rồi)

1 Likes

Có thag bảo t chạy grap.đúng là t chạy xe ôm thật.nhug mà xe toàn chở tài liệu cho chú chỉnh.thoi.chứ k chở ng.:rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Chạy grab tất xanh à bác :smile:

Mình ko phải ng trong ngành :grin::grin:.mình đi tất trắng.

1 Likes

Em cũng giống bác, TT khả năng chỉnh hết tuần

Đội short ngoài mạnh trong yếu, đã gần hết lực rồi, phải đánh lên thôi, chiều nay hoặc mai

1 Likes

REE, HDG nữa.

Mở tài khoản chứng khoán:
Margin 3:7 lãi 9.9%/năm, phí 0.15%
Bảo lãnh thêm sức mua đầu ngày
Có hàng T0
Tel: 0912107487

cũng mong là thế nhưng đoạn này ndt cũng sợ lắm

NT2 PC1 POW vẫn xanh kệ thị trường đỏ

Cổ phiếu có tính bình ổn nhất thị trường đoạn này

PC1 trần cứng