Ral - Cổ phiếu đáng bị tẩy chay

=)) Thua, em rảnh quá đâu a
Ah mà em viết công tâm đấy nhé
Nếu công tâm là có BII của a đấy

3 Likes

Chuẩn luôn cụ @dnloc83, BỊI đứng đầu bảng, cái lũ RAL vừa tham vừa ngu còn BII vừa tham vừa ngu vừa nhầm hiểm, Ban lãnh đạo bất nhân thì xứng đáng số 1 bảng phong thần

Trong danh sách của em có đủ bộ full mà
Có cả DXG nữa. E ko thích kiểu tráo trở lật mặt trong 1,2 ngày

5 Likes

ĐXG nó còn đỡ hơn BII cụ @dnloc83, một công ty mà Ban lãnh đạo như cứt thì chỉ vứt đi, Ban lãnh đạo lừa có hệ thống, nhiều bác amator vào web nó tưởng nó có tầm nhìn, tưởng nó tương lai lắm, toàn c thôi. Em xin lỗi nếu có động chạm vào ai trừ BLD Luis rice

1 Likes

Nói thật là em cũng sụp đổ với bên BLD Louis Rice đó
Em nghiên cưu tháy nó là top 2 sau LTG về xuất khẩu gạo
Xong có nhiều dự án
Em đầu tư vao từ đợt giá 8 lên 12
Đợt dó em bị khóa nick bên f318
Lúc em xuông tàu em cũng có nói em xuống vì lý do gì xong nêu sau này cty ổn lại em mơi lên lại tau
Mà nick em bị no xóa xóa hêt bài bên đó
Đợt đó em có nhảy vào BII mà
Thì em phát hiện ra vấn đề nên em rút luôn
May quả đáy em lại có lãi nhưng mà e ko vui vì mình thất vọng về ban lanh đạo đó.

7 Likes

Chuẩn luôn Lộc à, a thua ko cay nhưng cay vì Ban lãnh đạo nó lừa anh em, hành động tiểu nhân, ko quang minh chính đại, nó là loại tham và ngu em ạ, nó lừa a em quả đấy được khoảng vài chục tỷ chả đáng gì nếu làm ăn đàng hoàng, cư xử bởi cổ đông đàng hoàng

Vâng thế nên em tư vấn con nào cũng có lý do của nó cả bác ạ
Còn chả may vớ phải hàng không tốt thì xuống tàu.
Mình cần tỉnh táo thôi, còn em đảm bảo em tư vân là khách quan không bơm vá
Vì em chơi cho bản thân em mà :))
Tôi mà đánh kiểu tính phí ra nữa thì chơi làm gì

5 Likes

Cho e lập list ko hot mấy a ơi. Avt k sexy. Mặt k xinh. A lộc hay a adinvest có vẻ hợp hơn. Đảm bảo là k ai chơi với mấy hàng đó luôn.

Đây là lý do vì sao tôi ko chơi với DXG dấy

3 Likes

Nghe tin bld chơi bẩn e cũng kịp out đất đỏ ;))

Ral tôi cũng cay blđ, đường về 300 đang rộng tự nhiên chơi phát hành giá cao.

1 Likes

Chúng nó tham như mõ ý. cái loại đấy phải bán vỡ đầu ra

3 Likes

Đọc bài này tôi nghĩ bác cũng nắm RAL nên cũng cay, về cơ bản thì đây là doanh nghiệp tốt, lịch sử ko có phốt lãnh đạo, bán giấy, tiền thân doanh nghiệp nhà nước nên tôi cũng khá tin tưởng. Về việc huy động vốn lần này là để tài trợ nhà máy công nghệ cao ở Hòa Lạc hơn 2300 tỷ.
Phát hành là cần thiết tuy nhiên cần bàn lại cách và tỷ lệ cho phù hợp, hài hòa lợi ích cho cổ đông nhỏ lẻ. Cá nhân tôi nhận định phát hành cao cho nhỏ lẻ bỏ quyền mua rồi có bên cân hết. Bài tập lần này khó, tùy anh em quyết định. Tôi vẫn sẽ ôm hàng chứ hiện tại định giá cũng khá ổn với quý 2 đã có thông tin tăng trưởng 50%.

Uh đúng mà
Nó có thể chia quyền mua 1:4 hoặc 1:5
Nhưng nó tham lam quá
Quyền mua 1:1 giá 110.000
Đúng là chả hiêu nó nghĩ gì
Đúng là BLD làm hỏng ca 1 cp

2 Likes

Tôi mới bảo cho nhỏ lẻ bỏ hết rồi có bên cân, chứ nội đất vàng hạ đình 50000m thì đã hơn vốn hóa hiện tại rồi. Chưa kể tốc độ tăng trưởng core chính cao nữa. Game này dài chứ ngắn lướt sóng thì bỏ.

Hi vọng kì này đại hội có bên nào tác động đổi phương án

Ah uh cái game đó thì tôi ko nói
Ý tôi nói thái độ BLD ý
Bao năm ko tăng vốn dần đi, nó gom lại chơi 1 cục
Lấy đau ra tiền ma nop hả bác

2 Likes

Tôi cũng thất vọng như bác, bđl chơi v cũng ko đẹp

Nghe vô lý vđ ra nhể, bạn bỏ tiền ra mua giá 220-240 mà nó phát hành giá có 110 lại ko bẩu ko có tiền mua là cớ làm seo?:rofl:

Khi nào đại hội vậy cụ nhỉ?