Rổ 5 cổ phiếu Chứng khoán đỉnh nhất Thị trường : cuộc đua lợi nhuận quý 1... VND, VIX, SHS, SSI, HCM

, , , , ,

VND mục tiêu 42 thắng tiến

1 Likes

VND khá khỏe giá 35 rồi, 2 ngựa ô VIX và SHS đang tích lũy cũng muốn phọt lắm rồi

2 Likes

VND my first choice

để MP lập 1 bản chi tiết bảng so sánh 5 trụ cột này

6 Likes

em f0 mới lên tàu ga 31.2 hôm qua mong cuối năm vào ga 4x cùng các bác

Em nhờ bác thêm hộ em con BVS vào bảng so sánh 5 trụ cột trên với nhé, bác đưa cả yếu tố cổ phiếu cô đặc vào để so sánh, em đang ôm nó, thank bác Minh Phương

ok bác, thực ra còn hàng 2 là BVS, CTS, AGR, nhưng mà mấy em này thanh khoản hơi yếu

Bao giờ ra báo cáo quý 1 các cổ này nhỉ

20/4

1 Likes

Nhầm tầu rồi🤣

Chào bác, con SHS ra nghị quyết phát hành 1500 tỷ trái phiếu ko chuyển đổi để tăng vốn rồi đó, như vậy ko bán giấy nữa, dải ngân đều 500 tỷ cho vay magin từ tháng 5,6,7, thứ 2 liệu chạy ko bác?

bác cũng tinh quá đấy, biết nguyên nhân thì nhiều bác bán sổ đỏ múc vix mất :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:

vâng, cảm ơn bác :smiley: nhìn lại mới biết mình nhầm thật

SHS super Hiển là hiện tượng của năm 2021

VCI lãi quý 1 bằng VIX , trong khi giá cao gấp đôi. :kissing_closed_eyes:

ĐHĐCĐ VCSC (VCI): Năm 2021 mảng IB sẽ “bùng nổ” trở lại với tổng quy mô dự kiến 2,6 tỷ USD, quý 1 ước lãi 350 tỷ đồng (cafef.vn)

1 Likes

SHS VIX sẽ 8x trong quý 3. Cầm dòng chứng là yên tâm. Quý 2 là thời điểm sẽ bùng nổ, cả nước mua cp từ cụ già đến em thơ, ai ko có cp là tụt hậu, là ko có của tích luỹ để dành; đi đâu, ở đâu cũng nói chuyện về Ck… Quý 3 là con sóng lớn thật sự: Tây Tàu nhảy vào tranh nhau mua. Sẽ được chứng kiến hàng 20-30 phiên liên tục trắng bên bán… Quý 4 toàn thắng vui xuân đón tết, ăn Tết xong lại chứng kiến dòng vốn ngoại như thác lũ cuồn cuộn từ Âu, Mỹ, Á… rồi đòi Chính phủ mở rôm tất cả các ngành. Có nhiều mã Cp mà trắng bên bán 6-7 tháng liền! Thậm chí sang năm 2023 còn đưa môn CK vào Sách giáo khoa từ lớp 3!..

1 Likes

Hay wa bác ơi, thế ck cuối năm chạm 2000 đẹp như mơ

Tu luc canh bao den gio khong thay noi Sieu co phieu nua nhi
Sieu co phieu gi ma Toàn an lai vai chuc phan tram

Chứng khoán vượt các thể loại đỉnh thì cổ phiếu công ty chứng khoán là ngon nhất, thu phí ác nhất và tự doanh lãi nhất

Vix và shs năm nay quá khủng , vượt hết cả ssi,vnd,hcm rồi

Đẹp như mơ