ROS lao dốc, liệu có về với cốc trà đá ko các bác?

Game đầu tuần Ros sẽ ra sao? Liệu có tím ngắt nhờ dòng tiền và virus ko các cụ nhỉ?

Không rõ chi tiết a Q lái như nào đc, nhưng khả năng về mệnh là cao. Còn sang tuần tím tiếp hay lại sàn thì chịu :sweat_smile:

Nhất trí bác khả năng về mệnh. Còn vụ tim tím thì thường thấy được vài phiên. Nhưng bác Q này cũng chả biết thế nào :sweat_smile:

Nó phải đánh vượt mệnh trễ t9 xét nâng hạng
Giờ thời của rau rác

Lại nhìn thấy xa xa cốc trà đá rồi, rung rinh xao động ghê :sweat_smile:

Về 3 A cân hết :rofl:
Về 2 tất tay

Tháng này còn 27/7 nữa, chắc chờ sau hôm ấy mới xung trận chứ cụ nhỉ :joy:

1 Likes

Qua 27/7 múc tẹt ga cho A

ROS lại sắp có giá thơm dồi

x2 cóc trà đá nhé, có tý loe lói rồi

Chắc còn dập dình lình xình 1 thời gian nữa ạ. Tình hình này thấy vãn mông lung lắm, chả có tín hiệu gì rõ cả các cụ nhỉ. Trang thủ đi kiếm chác chỗ khác, cuối tháng về ngó sao thôi :grin:

Mà em nghĩ nếu có lên thì chắc FLC lên trước. Chứ đâu ra nhiều xăng để nhóm lửa cả rừng :sweat_smile:

Không ngon bằng BII , TGG , ACM , KVC của iem =)))

Đúng là có nhiều cp lắm ạ. Ban đầu mình cũng nhảy các cp nhiều chút, xong theo các cụ bảo chơi tập trung 1 số ít thôi, nên cứ chọn đại 1 hệ rồi theo ngắm nghía nghe ngóng xem sao :grinning_face_with_smiling_eyes:

5.32 - Tiếp tục đổ đèo hướng trá đá :sweat_smile:

Lúc nào các chú múc thì ới A nhá
Sàn vài phiên là múc nha

Sàn như bác phán luôn. Tàu đang chìm rồi bác ơi, ọc ọc !!! :crazy_face:
Ai có áo phao mặc sớm cho chắc cú ah :grin:

1 Likes

Sàn vài phiên A kíu

Nhanh anh nhé. Mọi thứ ngấm lắm ồiii!!! A nhớ vài phiên thôi xong vớt lên nhé, chứ lại thẳng đuỗn ra thì hỏng bét :joy:

1 Likes

Ôi bác có cần thấy mng chấp thuận rồi thì làm cú san nền, giải phóng MB luôn thế ko cơ chứ.
Cả hệ aQC cùng hát bài “Em về tinh khôi” luôn rồi :sweat_smile:

1 Likes