Rung lắc đẹp..........Vnindex lấy đà vượt 1300 điểm tháng 5..>>>>>

Phiên điều chỉnh kỹ thuật đẹp, đáng lẽ hôm nay nếu không có cú tăng CE của VIN thì index giảm tầm 10 điểm là đẹp

VNindex đã xác định 1200 là đáy của 2021, việc chinh phục 1300 chỉ là vấn đề nhỏ trong năm nay, mục tiêu 1500 điểm cuối năm vẫn có thể đạt được nếu sớm nâng cấp hệ thống giao dịch

chú ý không bắn bằng mọi giá phiên hôm nay

Phiên mai index sẽ có thể còn chỉnh nhẹ, điểm tăng vượt khả năng sẽ diễn ra vaò các phiên cuối tuần.

Taczan

12 Likes

Chuẩn bác

tin vào khả năng phán đoán của cụ, hầu như chuẩn xác

Đóng bỉm cái haizzza

tiền vào 20 ngàn tỷ/ phiên không cưỡng nổi đâu

các bạn nên nhớ tiền không thoát được ra khỏi TTCK, thậm chí càng ngày càng bơm vào nhiều hơn. Vì thế các phiên chỉnh hiện nay chủ yếu là để lấy đà lên tiếp

đà hãm hiện nay chỉ là hệ thống giao dịch, chứ với dòng tiền này VNIndex thậm chí lên 1500 lâu rồi

2 Likes

Index vào Bear Trap, hiệu ứng chỉnh để lên

1 Likes

nhịp chỉnh này là cần thiết thôi ạ, đỉnh 1k3 cơ mà

2 Likes

Đoạn này nhìn Index là nhìn vào VOLUME, nhìn tổng thanh khoản chứ không nhìn chỉ số

1 buổi sáng giao dịch như phiên hôm nay đã 18000 tỷ, như vậy dòng tiền vào rất kinh khủng. Nếu trơn tru thì index có thể 1 ngày khớp 30 ngàn tỷ chứ không phải 20 ngàn tỷ như kỳ vọng

3 Likes

1300 cũng chưa chắc là đỉnh, vì khi xác định 1200 là đáy thì đỉnh khó đoán lắm

2 Likes

Hic… bảng điện của em 11h34m vẫn nhảy ào ào…hay thật. Giao dịch xuyên trưa luôn các bác nhỉ!

Theo quan sát của Tặc, thì VNindex năm nay sẽ rất gấu, con số này chưa dừng lại được. Thái Lan 1 ngày nó khớp 100 ngàn tỷ, VN mình 20 ngàn tỷ ăn thua gì

3 Likes

đỉnh ngắn hạn thôi ạ ^^

1 Likes

Cứ vn30 mà ôm bác tặc nhỉ

cái ảnh của cụ tặc thấy lên đỉnh quá

Em thích trâu bò hơn bác ơi, gầu thì hơi sợ. :sweat_smile:

gấu là tiền gấu, bò là chứng khoán trâu bò :rofl:

1 Likes

phiên nay chỉnh đỏ là hợp lý , lượng cầu mua lớn sẽ đáp ứng mọi nhu cầu lên và xuống

đọc xong bài này mới thấy hình bóng VNindex đấu đó đang ở trong đó

Đam mê làm mẫu ký họa của cô gái sinh năm 1998 - Đời sống - ZINGNEWS.VN

Hôm nay sàn Ho dự kiến giao dịch bao nhiêu ngàn tỷ các bác nhỉ? 22k, 25k hay còn hơn thế nữa?