Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Mục tiêu gần 40k, xa hơn có thể 49. nếu có lãi ổn thì xuống đoạn nào cũng được, game cổ tức cổ phiếu có đó nhưng không biết sẽ đánh lên sớm không?

27 Likes

Kết thúc tuần tốt, đã vượt cạn, có test lại tuần tới không thì cần quan sát. Mục tiêu thì đọc lại ý kiến 20/2 cho một bạn.

29 Likes

có nhận định của bác yên tâm trên giàn khoan dầu rồi. tưởng bị nhốt luôn :sweat_smile:

5 Likes

Có nhận định của a BN là yên tâm rồi ạ. Chúc a và gd cuối tuần happy ạ :star_struck:

5 Likes

Nhờ anh @Bach_nam xem cho con DLG. Có xấu quá ko anh?

4 Likes

Vẫn chưa có gì thay đổi, vẫn như đã nói về trường hợp khả quan, cần vượt 7.5 vào tuần tới để chuyển trạng thái vào xu thế tăng. Trường hợp xấu thủng 6.15 đáy vừa rồi thì xác định tìm đáy mới. Nhìn chung mua mới chưa nên giao dịch, cần có nến đột phá và các thông tin khác hỗ trợ để đảm bảo không fakeout.

17 Likes

A Bạch Nam cho e xin nhận định về VIC với ạ , e cầm 87 có nên trung bình giá k a , e cảm ơn ạ

4 Likes

Nến đảo chiều tuần trước không thành công, khu này hỗ trợ cứng, có thể phục hồi từ đây nhưng không nên trung bình giá vì nó gãy trend, không biết đâu là đáy. Quan sát mốc hồi, nó có thể đưa em về bờ với gia mua đó. Hồi tốt thì có thể về 90-100, ở đây thị trường không tốt thì nó có thể down về khu 60. Vượt qua 96-97 thì có thể về đỉnh, hơi khó trong ngắn hạn.

14 Likes

Anh hôm nay ngủ muộn

5 Likes

E cảm ơn a nhiều ạ , chúc a ngủ ngon

5 Likes

Đang quan sát DJ xem đi hướng nào? Cũng chuẩn bị ngủ thôi em.

16 Likes

Ngủ thôi bác. G9!

2 Likes

Nếu DJ hồi vượt 34,1k thì sẽ hướng đến 35,5-36k là đường đi hỗ trợ tốt cho thị trường chung.

19 Likes

Anh xem giúp em con AAA với ạ, em định mua mới có ổn không anh ?
Em cảm ơn

3 Likes

Anh có nói mới đây khi nó giảm, vùng mua khu 16, hôm qua mua khu 17.2-4 tầm 50% được. Theo dõi sang tuần có điều chỉnh kỹ thuật tiếp không?

12 Likes

Bác ơi cho e hỏi hiện tại nhóm dầu khí vào được ko bác nhỉ ? e thấy mới lên có 2 - 3 ngày mà hôm nay đã bị chỉnh rồi

4 Likes

Xin lỗi bạn nhé, có thể do lag mà không trả lời bạn. Nay tìm lại thấy Nam chưa trả lời. Hoặc đã trả lời bạn khác ở chỗ khác.

13 Likes

Hiện đang sóng chỉnh ngắn hạn của dầu khí. Muốn vào thì chọn con và điểm vào tốt khi nó chỉnh. Cơ bản quý 1 nhóm dầu khí ổn.

21 Likes

Em trai của em mới mua VIC xong, 2 hôm trước, hàng chưa kịp về. Hic F0 ạ

3 Likes

Không sao, cũng không tệ quá nhưng mua giá cao quá, chưa có gì đảm bảo đã vào bắt khi nó hồi, có vẻ F0?

14 Likes