Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

9 Likes

ko vội chạy đâu. cầm có lãi đã bán. nó còn lên ấy

1 Likes

Cảm ơn Anh ạ! Em đang định vào vì xem đang có xu hướng tăng nhờ nhận định của Anh Em có quyết định tốt hơn.

1 Likes

Nice day a bạch nam nhé :d

3 Likes

Chúc a Bạch Nam ngày mới nhiều năng lượng

2 Likes

Chúc Bạch Nam ngày mới vui vẻ, bình an và thanh công!

3 Likes

em cám ơn ạ

1 Likes

Chào Anh Bach NAm,chào mọi người,chúc anh và mọi người ngày mới giao dịch thành công

3 Likes

Em cảm ơn bác. Chắc do đội gà bay nay bán lên tàu mới nên giá đỏ ạ!

2 Likes

Cảm ơn anh ạ

2 Likes

Cho mình hỏi con khp chiều mua

2 Likes

Mình mới trả lời hôm qua, giờ con này có lẽ không nên giao dịch. Còn đánh sóng hồi thì qua điểm mua. Cần vượt 18.2 để an toàn nếu muốn mua.

16 Likes

Chúc anh @Bach_nam ngày mới tốt lành!

5 Likes

Kính chúc anh Nam và các Anh chị em bạn bè trong Kiếp phù du 1 ngày mới vui vẻ và may mắn, an lành!

7 Likes

Đây là các mã mình đã hỏi B_N, tóm lại theo xu thế từ đó tới giờ tất cả các mã đều đã cho quả ngọt, chỉ là nhanh hay chậm mà thôi. May là mình đã ở gần bờ lắm rồi. Tiên xư nhà a Qc làm mình liêu hết cả siêu.

14 Likes

anh Bn ơi, a giúp e nhận định về PGV với ạ @Bach_nam

4 Likes

Nếu em chưa mua thì không nên giao dịch, hơi rủi ro vì nó có thể biến động trong phạm vi rộng. Biểu đồ ngắn quá, không đủ dữ liệu phân tích do nó mới qua được thời gian ngắn. Xu hướng tuần đang tạo nến đảo chiều và cần tuần sau xác nhận. Hiện MOM12 đã có xu hướng tạo đáy ngắn hạn. Cần phải xóa cây nến giảm đánh dấu - đóng nến tuần trên 38.75 và vượt MA9 - Giá trị tạm thời 39.4 thì có thể quay lại xu hướng hồi phục.

17 Likes

e cảm ơn a nhiều ạ !

4 Likes

Chúc a Bach_nam tháng mới tốt lành. Tàu ngầm theo a đã lâu, cảm ơn a vì những nhận định thị trường giúp f0 bọn e.

4 Likes

hbc ôm giá 28.9 có nên cắt lỗ không bác

3 Likes