Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

PVD có mục tiêu gần 40k, cao hơn là 49k, xa tít mù khơi thì 6x.

DDV xu hướng tăng lại đã xác lập nhưng cây nến giảm ở đỉnh thì không biết có vượt qua được không? Qua mất điểm mua rồi. MOM12 đã lên trên 0 và Nến tuần trước đột phá.

19 Likes

E cám ơn ạ

1 Likes

Anh Bach Nam cho em xin nhận định về con REE với ạ? Em cám ơn.

2 Likes

Mới xem cho một bạn trên F lúc chiều. Mục tiêu 90k đã, lên được 105k không thì không dám chắc.

13 Likes

Dạ, em cám ơn

2 Likes

A cho em xin nhận định mã APS ạ, thanks a!

3 Likes

Anh ơi nhận định giúp em mã CTC với ạ. Em cám ơn anh nhiều

2 Likes

dạ xin a cho e nhận xét về SAM và TVB ạ

1 Likes

Thế ạ a? Đúng cổ quốc dân tím tái hiếm hoi a ạ. E mua sau chia cổ năm trước nên lần đầu e thấy nó tím, tưởng hoa mắt cơ a ạ :sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

Cảm ơn bác ạ

1 Likes

Mới trả lời một bạn mấy ngày trước, mục tiêu khả quan nhất là khu 40-41 khi thị trường ủng hộ, chưa có gì thay đổi, nó đang tích lũy trên dưới MA9 một tẹo để kéo MOM12 lên. Do nó tăng lớn nên giảm lớn, giao dịch theo xu hướng thôi.

11 Likes

Nếu break được đỉnh thì mục tiêu tiếp theo là 14.8, đang điều chỉnh sau khi gặp cản 9.8 của cây nến tuần.

12 Likes

Anh ơi anh cho e xin nhận định mã DDG ạ!

1 Likes

SAM đang vào dạng tích lũy biên rộng do tăng lớn quá. Đang tích lũy để có thể vượt MA9 để trở lại xu hướng tăng. Xu hướng tuần vẫn đang điều chỉnh ngắn hạn. Quan sát nếu muốn giao dịch.

Target 1 - 26 đã đạt, cần có nội tại tốt thì mới đạt target 2 -31 và có thể vượt đỉnh quá khứ nếu có nội tại vượt trội.

12 Likes

Em cám ơn anh nhiều ạ

1 Likes

Dạ cho em xin nhận định về TVC ạ? Thank a nhiều

1 Likes

TVB giao dịch theo xu hướng thôi, hiện nó đang trên MA9-22.6 xu hướng tăng, nhưng nến tuần đang dạng đảo chiều điều chỉnh ngắn hạn. Dạng biểu đồ khó xử lý và nhạy với thị trường nên không chắc được gì.

9 Likes

Cần vượt 24.1 để tiến đến vượt 27.5 để vượt được đỉnh. Mục tiêu 30-38 nếu diễn biến nội tại tốt. Xa hơn thì xem xét sau.

13 Likes

A cho e xin nhận định về Hid, vid với ạ

3 Likes

Có lẽ một dạng quay tay đỉnh cao. Thỉnh thoảng có nhóm nhà đầu tư nhỏ lẻ tham gia.

Xu hướng vẫn đang tăng nhưng rủi ro

11 Likes