Sam — 2000 ha Đất Lâm đồng Đà Lạt , đất cò bay dựng cánh

Mấy ông vác sam ra bán kiểu thấy tự dưng hàng xóm nó bán thì mình bán thôi, để mai rồi tính, hihi

nay thấy bên pic kia vắng quá, hóa ra anh Đức tạo pic mới

:grinning:

năm 2022 của sam sẽ có nhiều bước nhảy vọt đấy, có thể là mã khoẻ nhất dòng, còn nhiều dư địa tăng giá

1 Likes

nay sam có giao dịch thỏa thuận hơn nửa triệu cổ giá 28.5k và nửa triệu giá trên 25k

năm nay sam đang đẩy mạnh tiến độ làm dự án, mời luôn đội ngũ nước ngoài về triển khai dự án rồi đấy, sắp có quả ngọt rồi, anh em chịu khó rung lắc tí

còn nhiều cái hay, cứ từ từ mà hưởng, ông nào bán rẻ thì xúc

2 Likes

Em chưa vào Sam,mấy nay theo dõi anh LCTV từ f247 đến youtube nên có theo dõi Sam. Tin tức của Sam tốt nhưng có vẻ thị trường đang chốt lời mạnh,các chỉ số ptkt đang có xu hướng xấu trong ngắn hạn (2 tuần tới). Em nghĩ có thể sẽ test lại vùng giá 20. Em sẽ chờ nếu Sam vượt 30 em sẽ bắt đầu vào hoặc nhỡ có về 20 thì em vào dò đáy

2 Likes

chỗ đéo nào cũng thấy tml này

sam nó chưa được nhiều người biết tới, 1 năm sau các dự án về nhiều dòng tiền về thì chỉ số đẹp giá 6x lại có nhiều ông khengnon

thôi thì rẻ mình mua, đợi sam mông má lại, khi nào đẹp mình bán cho quỹ ít, tự doanh ít, mấy anh đánh theo trend, tây lông cũng thích

2 Likes

cò bay gãy cánh

4 Likes

Bản tin sáng nay

2 Likes

sam nó lên 3x lúc nào ko hay

1 Likes

Bác tư vấn vậy chết tụi em, cho tụi em điểm mua hay đang dò đáy vậy :sweat_smile:

Tin tốt mà vẫn bị bán mạnh vậy thì nên tìm điểm mua hợp lý giảm rủi ro chứ vào sai thời điểm có khi gồng lỗ rồi lại cắt lỗ 7-10%

1 Likes

Đầu tư mà cứ nhảy ra nhảy vào như thằng thần kinh vậy cụ? Có thời điểm tôi -20% còn chả sợ

1 Likes

Một số F0 đi học bài bản thì thầy dạy phải quản trị rủi ro các kiểu,10% thì chốt lời, lỗ 7-10% thì cắt lỗ bảo toàn danh mục NAV các kiểu.
Vậy nên như bác gồng lỗ hay theo thầy cắt lỗ vì đang downtrend :sweat_smile::sweat_smile:
Các thầy lại nói thắng 9 trận mà thua 1 trận gồng lỗ mất hết. Em nói đầy đủ theo học thuật chứ không nói bừa :joy::joy:
Nói chung Sam em chưa thấy điểm mua trong 2 ngày tiếp theo. Nếu thủng đáy cũ 22 về 20 thì có thể dò đáy,nếu đi lên 29-30 thì có thể vào ăn ít mà an toàn hơn

1 Likes

2000ha Bảo Lộc thì cực ngonn. Mà bao giờ nó lấy được anh chứ giờ mới lập quy hoạch

1 Likes

Theo quan điểm của A7 thì lúc nó còn mông lung phải mua ngay, ăn cho trọn chu kỳ kinh doanh. Chứ khi nó rõ ràng hết rồi,hạch toán lợi nhuận xong xuôi thì thằng khác nó úp bô rồi :relaxed::relaxed:

2 Likes

Đợi đúng cơn gió nhẹ là Sam bay thôi ^^. Mọi yếu tố đã đủ.