Sao Mai Bến Đình: PSB - mục tiêu về mệnh - mệnh lệnh lên 15 - sang năm đón sóng ngành làm dự án nghìn tỷ

Để em nhắn tin hỏi anh Bình xem sao nha bác.

1 Likes

Anh Bình trả lời một câu chắc nịch: anh không biết nha Trinh.

2 Likes

:smiley:

1 Likes

Bác không nên hỏi em những câu mang đầy trách nhiệm cho người trả lời như vậy. Rất hiếm khi em nói về tương lai ngắn hạn mà chỉ nói xu hướng trung hạn thôi.
Lúc em lập pic này em có nói như thế.

2 Likes

Tâm lý ít hàng nó thế, chứ hiểu mà nên mình dùng khả năng :smiley:
Theo dõi Tr học đc ối điều cả câu từ nữa

1 Likes

Em nói thật lòng. Bác đừng giận em nhé.
Chỉ có vài bác ib cho em hỏi kỹ thì em có nói suy nghĩ chủ quan của mình thôi chứ không chắc đúng sai vì bản thân em cũng vài lần nhầm lẫn giữa Uptrend và kéo xả, giữa rung lắc và thoát hàng…

2 Likes

Chưa gặp để cám ơn đc ý, chứ giận là ko bao giờ. E chia sẻ cho mọi người là điều rất quý. Có ai đúng tất đc đâu, học hỏi e nhiều mà
Hy vọng cùng thuyền là bay

1 Likes

Dạ vậy tốt rồi ạ.

1 Likes

Giá dầu tăng mạnh, kèm lượng tồn kho lớn. - Kinh tế mở của trợ lại sẽ giúp PSB đột biến về doanh thu - lợi nhuận trong quý 4 này, Dự án chuyển dổi đất cảng sang khu dân cư sẽ cần vốn đầu tư lớn. Khả năng Cty sẽ huy động vốn ngay trong quý 4 để làm dự án. Tiềm năng tăng trưởng rất cao

1 Likes

Anh Ba có những nhận xét tinh tế và độ đột phá cao. Những thông tin này mình sẽ có xác nhận chính thức trong tháng tới.

Nếu hôm nay trần sớm thì từ mai không mua được nữa rồi.

1 Likes

Chính thức sạch trần từ sớm.
Thôi rồi còn chi đâu anh ơi…
Em mới nhắn xong có người nhả giá trần ra.

2 Likes

Thế là mục tiêu về mệnh đã chính thức hoàn thành trong vòng 14 ngày tính từ ngày 12/10 em lập pic.
Tiếp theo sẽ là mệnh lệnh lên mười lăm.

2 Likes

Hnay liệu có vol tiền tỉ

1 Likes

Phiên hnay tím , ra hàng là hết . Mai dự hàng ngày càng ít người nhả

1 Likes

Vol tiền tỷ như bác kỳ vọng đã có rồi đó.

1 Likes

Kỳ vọng vol lên vài chục tỉ ở quý 4 Tr ạ ,

1 Likes

Đã đến lúc topic này cần đc sự quan tâm của các bác

1 Likes

Có bán ra ngoài đâu mà mua

2 Likes

Bác canh vào vẫn có hàng và vẫn ngon mà bác

1 Likes