SCR - siêu cổ phiếu Target 8x

gồng lời khó lắm anh em, cố gắng nhé

2 Likes

SCR quỹ đất còn nhiều và giá trị, đầu tuần em vào buy tiếp!

2 Likes

hình ảnh
hình ảnh
Tháng 4 bắt đầu mở bán, giá trung bình 18 tỷ/căn. Scr thẳng tiến 8x.

8 Likes

Bác tag lắm mã thế!?

1 Likes

Bác đúng là nhà đầu tư đẳng cấp, mua cổ phiếu BĐS là phải đi thực địa xem dự án luôn, không chơi bánh vẽ.

4 Likes

À mấy mã mình đang mua, tag cho ae nào cần thì chung thuyền.

2 Likes

Quy hoạch Phú Quốc tầm nhìn 50 năm, tranh thủ các nguồn lực thôi bác nên phải ktra kỹ

2 Likes

Tuần sau chắc BĐS đi bụi hết bác ơi :rofl:

Bác full mg bank với thép à? Bác có dẫn chứng gì để BĐS đi bụi không, đừng bảo là thấy tăng quá nhé, tăng mạnh như thế giảm 1, 2 phiên điều chỉnh để NĐT T+ chốt lời là bình thường, không phải là đi bụi nhé. Ae trong room hold SCR tầm nhìn x4, x5; chỉnh 10%-15% chẳng đáng bận tâm. Lên chậm chắc rồi chỉnh mới bền vững, chứ cứ dựng đứng xong mô hình cây thông mới sợ.

5 Likes

múc thôi các cụ

1 Likes

Hôm nay tui vào giá 24.9 mà chả thèm quan tâm; tính theo lâu dài;;; bds còn vươn xa…Scr còn quá rẻ;;; ngủ ngon chả phải lo! Qua tuần tranh cướp hàng ngay thứ 2 , ở đó mà giảm… chờ xem!

3 Likes

Bác ơi kệ người ta, BĐS một số mã tăng nóng có thể đi bụi nhưng với SCR quỹ đất lớn, ôm lâu năm rồi mà P/B có 1.8 so với CEO là 8, DIG 8.3… thì sao phải suy nghĩ bác.

3 Likes

Ko ôm được scr ở thời điểm hiện tại là một sự đáng tiếc trăm năm có 1 , vẫn là câu ghế ít đít nhiều

3 Likes

Lái đang trao tay là chủ yếu. Mục đích muốn nhỏ lẻ bán hết hàng. Các bác xem lại cung cầu là biết , cũng cầu lái nó tay mua tay bán bên hầu như là bằng nhau

1 Likes

đợt tôi mua giá 21.4( cận tím ) sau tb giá xuống 19.8, đã mua hàng ngon thì ko lèng nghèn 5 xu, 1 hào

1 Likes

Điều mà Tết này mẹ chúng ta đang mong là : Mang scr về cho mẹ

1 Likes

Mở bán đợt 1 99 căn shophouse của dự án Salevia Phú Quốc (trong tổ hợp 290ha của SCR) đây đúng không bác? Thế này thứ 2 chỉ có bank nóc, năm 2022 hạch toán riêng 99 căn này, giá đất tăng không ngừng thì cứ tính sơ sơ $1tr/căn cho lẹ.

4 Likes

Shophouse Selavia đó bác, năm 2022 trước mắt mở bán 51 căn, giá từ 14-25 tỷ, có thể tăng rất nhiều vào lúc mở bán chính thức dự kiến tháng 4/2022. 2022 dự kiến chố này đã 1.500 k tỷ. Còn lại sẽ bán trong 2023.

2 Likes

Đã mở bán 99 căn này chưa bác???

Dự kiến tháng 4/2022 bắt đầu mở bán. Mới cho giữ chỗ bác

2 Likes