SCR - siêu cổ phiếu Target 8x

Thế ở trong trang chủ SCR thấy bảo bàn giao quý 1 2022
Chắc là lùi kế hoạch ah?

1 Likes

Mới cất nóc các block. Mở bán kí hđ tháng 4/2022. Bàn giao thì chắc cuối năm. Kí HĐ thanh toán 30%.

2 Likes

SCR ngắn hạn lên được bao nhiêu vậy các bác

Bất động sản đang tăng mạnh, lùi lại đợi giá cao hơn thì bán càng tốt chứ bác.

3 Likes

Target 4x quí I, công ty làm ăn tốt, đang giai đoan book DT, chỉ số tài chính ok, lãnh đạo đã được quy hoạch lại thì chỉ sợ sóng thần thôi.

5 Likes

Mình cũng kỳ vọng Q1: 4X-5X

2 Likes

Cho em hỏi đây là dự án nào vậy bác em cũng vừa xúc mấy chục ngin cổ scr.

Salevia Phú Quốc 290ha

1 Likes

Shophouse Selavia của SCR, ý kiến cá nhân bác bác yên tâm mà đầu tư.

Tiến độ quy đinh cho các bác tham khảo
Thân!

3 Likes

Thế này thì cổ BĐS không có đỉnh rồi!!! :grin:

1 Likes

Uy tín quá bác; SCR cần lắm những người như bác cung cấp cho ae những thông tin chính xác và cập nhật nhất. Các bác không hiểu lại cứ bảo SCR bánh vẽ, thôi thì mỗi người một ý chả trách được.

6 Likes

Sóng BĐS là sóng cuối của một chu kỳ kinh tế bùng nổ và cũng là sóng dài nhất. Đến bây giờ sóng mới đi được vài ba tháng; còn tầm hơn 2 năm nữa, ae tha hồ mà hái quả ngọt bác ạ.

5 Likes

Đã có các mã căn chào bán mà nhà đầu tư còn nghi ngờ gì nữa nhỉ bác.

5 Likes

Khổ nỗi SCR bây giờ đang là cuộc chơi của các ae nhỏ lẻ như tôi; không có dòng tiền lớn định hướng chiến lược. Tôi thì ôm từ 1x (x tiểu học); taret 8x mới bán, nhưng một số ae ôm từ giá 20; nó tăng lên 22,x đã mang hàng ra bán rồi. Vì thế giá nó cứ xập xình tăng chưa nhanh. Ngó sang mấy mã khác như LDG, FLC…nó tăng như phá mả thì các ae khác lại ham, lại vác hàng ra táng cũng là lẽ hợp lý.

6 Likes

Bđs sẽ đến lúc theo nguyên tắc bình thông nhau, nhà đầu tư sẽ giảm tỷ trọng các mã vốn hoá lớn mà tìm đến siêu cổ như nhận định của bác.

3 Likes

Vạn kiếm quy tông scr bình định thiên hạ

2 Likes

Có người bán sẽ có người mua bác ah! Tôi thích những cổ như SCR vậy nè! Đừng tăng sốc như CEO, DIG… Có người lên có người xuống, ai cũng có quà. Quan trọng là xu hướng giá cp vẫn cứ tiếp tục đi lên.

1 Likes

Tuyệt vời!!! :heart_eyes: :heart_eyes:

Dự án Paradise Riverside mà SCR mới đầu tư vào Phước Tân giáp đại đô thị Aqua của Novaland, đón đầu cầu Đồng nai 2 kết nối với Sg. Dự kiến thời gian tới giá tăng phi mã.
hình ảnh
hình ảnh

6 Likes