SCR - siêu cổ phiếu Target 8x

Lượng NĐT mở tk trong tháng 12 tiếp tục duy trì ở mức trên 200,000 tk. Tiền vẫn ùn ùn chảy vào chứng khoán. Ae nhanh đặt 1 chân lên con tàu SCR, không đến lúc 3x, 4x lại đua nhau vào lệnh.

4 Likes

Thứ 2 Tân Hoàng Minh mang đủ tiền nộp thì SCR sẽ mang lại cái tết ấm no và giàu sang cho ae rồi

E thấy SCR nội tại rất tốt nhưng quỹ đất đa số là KCN nên vẫn chạy hơi yếu bác nhỉ

Vậy lại nhầm về đất kcn của scr rồi : đất kcn ở đây là đất xây dựng bds dân dụng còn cho thuê kho bãi chỉ chiếm phần nhỏ thôi nhé

3 Likes

Định giá SCR tôi bỏ nguyên đống mấy nghìn ha KCN ra mà bác. Chỉ cần 290ha đất Phú Quốc, 30ha SG, rồi M&A Phước Tân, Tamashi Đà Nẵng, Charmington Dragonic, mấy dự án đang bàn giao như Jamora, Carillon 7…xây nhà để bán đã đủ SCR đạt vốn hóa vài tỷ đô rồi.

4 Likes

Mình khen SCR mà, ý nói chủ PIC bỏ câu so sánh L14 ko làm gì mà thêd này kia đi…
Nước nổi bèo nổi ở đây là nói về sóng BDS DIG L14 nó lead, dẫn sóng tạo ảnh hưởng tốt đến dòng bất động sản. Từ đó các cp BDS đc chú ý, DIG L14 có thể độc lập tác chiến, 1 mình 1 đường đua nhưng SCR chưa tới tầm.
P/s: cá nhân có cầm SCR.

11 Likes

SCR chưa lên không phải thiếu đất thiếu dự án mà là do…

Cảm ơn góp ý của bác, tôi bỏ đoạn đó đi rồi. Đại ý muốn ae có cái nhìn chứng khoán là kỳ vọng tương lai, đừng thấy công ty làm ăn tốt thì tương lai nó vẫn thế, những công ty chưa tốt thì tương lai nó vẫn chưa tốt.
Again, cảm ơn góp ý và chúc bác sức khỏe.

6 Likes

Ok bạn, mình khéo hơn khi PR là tránh nói bất lợi dòng mình cầm và nhất là đối với cổ Lead, cho các lead chạy khoẻ càng tốt để dẫn dắt. Tôi cầm CII L14 DIG SCR nhưng tỉ trọng CII lớn nhất. Tôi lại chỉ mong L14, DIG lên 50x để CII đc kéo theo .

10 Likes

BĐS KCN và BĐS nhà ở được quy hoạch với mục đích sử dụng đất khác nhau mà bạn

Cầm vàng đừng để vàng rơi. Scr nếu so với ceo thì giá giờ như cho không vậy. Theo lời a7 thì là phải cướp

2 Likes

Cướp cực liệt các bác cổ đông ơi🤭

1 Likes

Cầm cổ đừng để cổ rơi cầm scr đời đời ấm no

1 Likes

Thứ 2 nhanh tay múc từ ATO vì tin Tân Hoàng Minh đóng tiền đất sẽ đẩy cổ phiếu bất động sản tăng trần trong vài phiên liên tiếp.

3 Likes

Các nhà đầu tư rút tiền thủ 2 phiên cuối tuần; nếu Tân Hoàng Minh đóng tiền thì dòng BDS bung nóc sớm…scr chưa tăng, đang bị đè; thứ 2 chờ ttin xác thực sẽ vét sạch những cổ giá rẻ cuối cùng

2 Likes

SCR đang được ShinhanSec VietNam cho vay tỷ lệ 40% nguồn ko giới hạn, ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

2 Likes

Link tele Group SCR
SCR - SIÊU CỔ SÓNG THẦN - ĐỈNH CAO HUYỀN THOẠI

1 Likes

Cướp ko cno’ cướp mất

1 Likes

A7 đang trong gr này để chia sẻ kiến thức quý báu cho ae đúng không bác?

2 Likes