SCR - siêu cổ phiếu Target 8x

Đúng rồi bác! Không ngờ group tele SCR có tới gần 23 ngàn members luôn. Một con số khủng khiếp. Nhiêu đó cũng đủ hiểu độ hot của SCR ntn!

1 Likes

A7 đã có mặt trong zoom cổ vũ anh em tuần sau 3x k nói nhiều

1 Likes

Đất phú quốc đang hot. Thaispace còn đang nhăm nhe xin đất phú quốc dựa vào bay vào vutru cơ mà. Ảo ma canada. Scr 300ha? Phú quốc thì ối zồi ôi.

1 Likes
1 Likes

Group đâu cho link mình vào với bạn

2 Likes

Em không hiểu gì về ck cũng vừa xúc 50k cổ scr. Xóa app đi 1 năm sau vào lại xem tnao.

Hợp lý năm sau mở tk ra bán tậu nhà lầu xe hơi

Bác mua 50k cũng hơn tỷ bạc rồi. Người có tiền tỷ người ta suy nghĩ kỹ mới xuống tiền. Bác đừng loè nhỏ lẻ bọn em.

1 Likes

Chúc mừng, tích sản được là thành công. Hay nghe lý trí mách bảo, giàu hay nghèo do tầm nhìn, định giá được cổ phiếu là tinh anh rồi

1 Likes

Tôi cầm SCR từ 25/11 và vẫn chưa rớt 1 cổ nào đây. Nghe nói SCR chưa chạy nhanh được vì nhà đầu tư chưa tin tưởng vào lãnh đạo và Quỹ đất của SCR chưa rõ ràng sạch lắm. Mong chủ topic và các bác giải thích cho

Vụ Tân Hoàng Minh sắp tới sẽ quyết định mạnh vào dòng BĐS, các bác có thông tin mới nhất gì về vụ này thì thông tin lên cho AE cùng biết nhanh nhé ạ

Ngày mai là đến hạn nộp tiền đất, khi THM xuống tiền chắc chắn báo chí sẽ cập nhật luôn. Khi ấy dòng BĐS sẽ đồng loạt CE hết.

1 Likes

Ngay đầu topic mình đã chỉ rõ quỹ đất của SCR và tiến độ xây dựng, bàn giao rồi. Còn về lãnh đạo, bác chịu khó kéo lên trên đọc các phản hồi của ae nhé.

1 Likes

Vụ TMH chỉ là cái tác động ngắn hạn tới thị trường bds thôi còn 2022-2025 vẫn cứ x tài khoản chục lần k phải xoắn

1 Likes

Tốc độ tăng quỹ đất khủng khiếp thế này, giá nào cho thoả mãn, 8x quý 2/2022.

1 Likes

Cứ tình hình này, dòng tiền cá mập đang rục rịch vào thì SCR lên 8x ngay trong quý này cũng nên.

3 Likes

Nổ phát súng đầu tiên bằng cây Trần ngày mai

1 Likes

Các a cả L14 DIG CEO trần thì LDG SCR trần ngay sau đó thôi. Phải dùng từ cướp hàng mới chuẩn vì chứng khoán giờ cũng lạm phát rồi. Giờ bát phở 40k ăn lèo tèo quá. SCR giá còn không bằng bát phở là vô lý

4 Likes

:clap::clap::clap:

1 Likes