SD6 - Khuyến nghị ngắn hạn chắc ăn 20% - MÔ HÌNH NẾN bị bỏ quên

Xin chào các bạn, lại là mình đây, hôm nay mình sẽ review một mã cổ phiếu penny có thể mang lại khoản lời 20% trong 2 tuần dựa vào Phân tích kỹ thuật mà các cụ đã áp dụng từ thời Napoleon còn cởi truồng.

Có thể thấy là: Kết phiên 30/5/2022 là vào một buổi chiều, SD6 đã về đích với mức tăng 5.9%, một mức tăng khá mạnh. Mô hình nến Dương vật cho thấy sức mua mạnh gấp đôi và đang dần cho thấy sự cương cứng tột độ.

Khối lượng qua các phiên giảm dần đều về phía bên phải của biểu đồ và kết thúc bằng một phiên có khối lượng bứt phá cho thấy SD6 sắp cửng lên mạnh mẽ.

Mua SD6 ngay phiên ngày mai thì bạn sẽ có được cảm giác lên đỉnh sung sướng vì SD6 đang có mô hình nến Dương vật - thân và đáy nến to và đầu nến nhỏ.

Giá mua hợp lý: 5.5
Giá bán ngắn hạn: 7
Không khuyến nghị cắt lỗ.

Tôi sẽ mua cho mình 1000 cổ phiếu SD6.

Chúc các bạn nhiều may mắn và nhiều niềm vui trong cuộc sống!

thua

:sunglasses:

SD6 nghĩa là Sắc Dục 6 nhé bro

KQKD quí 4/2023 ổn lại, sao ko thấy ai mua/bán gì hết SD6

Vượt 3.5 rồi lên nhanh đi!

Riêng bọn sông đà. Lãnh đạo nó đớp hết rồi. Đừng hi vọng book ln khủng vì lãnh đạo chuyên bán giấy lộn chuyển sân sau. Có cầm cổ phiếu mấy đầu mà phấn đấu

1 Likes

Hi vọng gì cái công ty lởm này nhỉ. Lãnh đạo mõm đăng kí mua cuối cùng ko mua 1 cổ

1 Likes

Lướt lát cũng ko ok vì lúc bán chả tìm được thằng nào mà truyền tay cục than hồng

1 Likes

SD6 múc

Sóng Penny tới rồi, múc đi còn chờ gì nữa

múc thôi

Mấy đồng dâm không đọc bài à, tôi chỉ viết cho mấy ông cười tí thôi haha