Sgr-------hàng cấm mua bán

Trong pic mọi người ai nắm dc thông tin này giải thích rõ giúp mình với. Mình xin cám ơn

1 Likes

hình ảnh
Mời bác vào room đầu tư giá trị dài hạn sgr . Nhóm cổ đông

1 Likes

ok bác

:heart: Yếu tô đem đến thành công là Tinh Thần - Nhiệt Huyết! :fist: Sài Gòn Res Ca - Siêu cổ Sgr Sài Gòn Res Ca. Siêu cổ phiếu Sgr của Tượng Kỳ Invest. - YouTube

1 Likes

lãnh đạo sgr đi vốn chắc cú, nhiều khi đến nhàm chán cổ cô đặc lên chả ai vào nhỉ

quý này book lợi nhuận khủng thì thành dtd thứ 2 đấy

DTD kỳ vọng sao bằng SGR dc bác?

1 Likes

Đang trên x2 1 tháng mà kì vọng sao như sgr được

1 Likes

SGR lên 3x không có cản rồi haiza

1 Likes

:heart::heart::heart::heart::heart:Doanh nghiệp gì mà giấu tài Ngầm thấy ghê ah.
:white_check_mark: Toà nhà mặt tiền Điện Biên Phủ Quận 1 giá trị cả 5-700 tỷ .
:white_check_mark: Ghi nhận có 1.9 tỷ nhỏ hơn 368 lần là thao!
:point_right: Siêu cổ SGR

1 Likes

chỗ đó 386 m2, cỡ 200 tỷ thôi bạn

2 Likes

Em không biết định giá bao nhiêu xây 8 tầng. Nhưng 1.9 tỷ trên sổ sách thì hời lắm

1 Likes

Ce mà im vậy cả nhà

định gia tăng thêm mấy bác fomo kéo ghê quá

1 Likes

DTD cũng ghê gớm lắm đấy, bằng hay không thì TT cũng đang trả lời rõ ràng. Theo mình 2 con này trong 2 năm tới là như nhau, hy vọng TT không mấy sáng sủa, cty tốt thì dòng tiền lại chảy cả về đây.

1 Likes

:boom: SIÊU CỔ CÓ LÃNH ĐẠO THẬT TUYỆT VỜI! :white_check_mark: 2014- nay chia đều cổ tức 9.400/ cổ phiếu. Mấy bố khác toàn giấy chùi ngập mồm. :white_check_mark: Cổ tức cổ phiếu 1 cổ ban đầu thành 4.68 cổ, 468%. :white_check_mark: Lợi nhuận 2022 khủng vượt kế hoạch những lãnh đạo chỉ trích 2% lnst thưởng cho Hđqt và lãnh đạo đồng hành khó khăn cho cổ đông( Mr.Thu nói tại đhcđ). Mấy bố khác ít như HDC 21%/2023 nhiều trích tùm lum 20-25%. :white_check_mark: Chưa 1 lần Eshop, chưa một lần bắt cổ đông nộp tiền từ 2014 tới nay. Mấy bố khách thì cứ eshop 5tr 10tr cổ phiếu liên tù tì. :fist: Tam sàn này có cổ nào Đáng là Siêu Cổ như em nhé!

1 Likes

BDS condotel được cấp sổ đỏ cũng là ý tưởng đầu tư hay

TT chung khó khăn, nên chiến lược nên là nắm giữ những doanh nghiệp có “lộ trình rõ ràng” kế hoạch kinh doanh ổn, còn đặt cược vào thứ xa vời cứ để từ từ tính sau có khi lợi hơn về mặt thời gian.

ok bác,có mã trung hạn,có mã dài hạn