Sgr-------hàng cấm mua bán

Đường cao tốc có chút đỉnh, xe nâng, thiết bị hậu cần thì lạc hậu,…
5 năm tới sẽ phát triển vượt bậc cơ sở hạ tầng để phát triển logistic và cuối cùng lại vẫn là BDS là ngôi vua. KK

Hạ tầng sẽ nâng cấp mạnh mẽ để thu hút thêm FDI, nền vẫn là BĐS , tuyệt vời cho thiên thời cổ đất

Hàn Quốc, Trung Quốc, Nhật Bản làm cả đời như con trâu con bò bên đó không mua nổi 1 chỗ cắm dùi. Có tiền thì cứ đất hoặc cổ đất có lãnh đạo tuyệt vời, và đất có nhiều vị trí đẹp, người ta gọi theo phong cách số 4.0 là AUTO GIÀU

1 Likes
  1. Như thế nào là con người giỏi
  • Bạn là một con buôn mà bạn chỉ nhòm ở xóm (tầm nhìn) thì không có sự tăng trưởng vượt bậc được.
  • Bạn là một dân buôn mà bạn sử dụng đồng vốn (tài sản) của mình không hiệu quả thì bạn mãi mãi dậm chân tại chỗ.
  • Bạn là một người đi buôn nhưng các con vợ (cổ đông) của bạn đòi ăn chia hơn phần của nhau thì bạn khó mà tiến xa lắm.
  • Bạn là một người đi buôn nhưng tôi tớ (nhân viên) của bạn đi làm để hết ngày lãnh lương thì bạn không giầu được.
  • Bạn là một con buôn nhưng gặp trời mưa (bản lĩnh) bạn quay về nhà thì không có sự đột phá đâu.

Tại sao các con buôn thực thụ như Bu Phét, Bin Gết, Ê Loz Múc giàu có như thế vì họ có Tầm Nhìn, họ biết trước được Tương Lai. Nó biết trước được xu hướng những năm tới xã hội cần sản phẩm (hàng hoá) có những yêu cầu gì, có những thằng nào (thị trường) cạnh tranh với mình.
—-

• Bạn là một nhà đầu tư bạn biết rằng tương lai (tầm nhìn) là thời của Smartphone (hàng hoá). Nhưng bạn lại bỏ tiền cho con buôn nó làm điện thoại cục gạch (hàng hoá) thì AUTO NGHÈO.
  • Bạn là một nhà đầu tư bạn biết rằng trong tương lai (tầm nhìn) sẽ có rất nhiều thằng to khoẻ hơn (thị trường) làm Smartphone. Nhưng bạn lại bỏ tiền cho con buôn nó làm Smartphone thì bạn AUTO NGHÈO.

Thế là lại phải giàu à các bác?

Thời tới cản không kịp

1 Likes

Bạn là một người đi buôn bạn hình dung như thế này:

• Bạn bỏ 1 đồng vốn thu 4 đồng lời trong vòng/1 năm. Bạn đã có của ăn của để nhiều lắm rồi (1 vòng)
  • Bạn bỏ 1 đồng vốn thu 4 đồng lời trong vòng/1 ngày. Giàu sang phú quý là ở đây đó, vòng quay tài sản 365 vòng thì phải, KK
1 Likes

Như thế nào gọi là các cổ đông chuẩn mực

• Bạn lấy vợ đầu tiên phải chọn Trung thành phải không? Bạn đi làm ăn xa liên tục dài ngày mà có con vợ như cái điếu cày của uỷ ban thì xác con mẹ nó định.
  • Bạn có 10 người vợ, cả 10 đều cùng bạn đi buôn, làm đến đâu thắng đến đó. Một công ty có các cổ đông lớn trong hđqt, nhân viên đều là người nắm giữ cổ phần trong cty thì sẽ đi được rất xa.
  • Bạn có 10 người vợ, tất cả đều có tiềm lực tài chính, quản trị, quản lý,…rất mạnh; bạn yên tâm làm các dự án lớn bạn nhé.
  • Bạn có 10 người vợ, người nào cũng biết thân biết phận của mình, đêm đến vụt em nào là em kia cấm ý kiến thì bạn nhàn đầu lắm bạn ạ

hàng cô đặc chất

Bản lĩnh của bạn được thể hiện khi nào? Có phải trong điều kiện bình thường phải không, không phải đâu, bản lĩnh thực sự của một con buôn được thể hiện trong lúc khó khăn. Công ty gặp khó về vốn, hàng hóa, thị trường thì không ủng hộ nhưng bạn vẫn vượt qua được.

• Hãy view về quá khứ để xem doanh nghiệp đã vượt qua những cơn khủng hoảng như thế nào? Xem cách họ đối mặt và giải quyết nó để xem ý chí lãnh đạo!
  • Hãy nhìn về tương lai có những khó khăn gì về: Con người, hàng hóa và thị trường và hãy xem cách doanh nghiệp của bạn vượt qua nó!
4 Likes

Múc xúc húc

Bữa rồi mua mình phải cut loss :frowning:

Vãi cả cut loss, giá rẻ mà, phải múc thêm chứ

Chết thật…em dùng chiêu “Làm Ngược Lại” tiêu đề à :rofl:

sssss

chỉ để đây thôi, ai nhìn dc dài thì ăn

Cả vườn cây đang chuẩn bị hái quả mà chỉ mua với giá của 1 vườn cây non, haha!

hình ảnh
câu rất hay là đầu tư là việc đơn giản và chỉ dành cho những người biết chờ đợi!

1 Likes

Chân sóng thần cổ phiếu BĐS

2 Likes

Out hết cp chờ cho rồi