SGT sự chuyển mình trở thành doanh nghiệp BĐS đô thị và công nghiệp hàng đầu VN >>Qũy đất phát triển lên đến 3000-5000ha

Rồi dòng tiền sẽ biết nên đi đâu và về đâu thôi. Giờ thì chỉ ngồi enjoy cái moment này thôi.

2 Likes

bác @An_tu_tai có thông tin về quỹ đất hơn k ạ

1 Likes

SGT là bản kết hợp cả DTD nà NHA tức BĐS đô thị và KCN. Mà còn gấp nhiều lần vì nó ở cấp độ quốc gia không ở vùng miền như 2 mã kia

5 Likes

sgt bứt tốc…nhịp này 100%

1 Likes

em đọc báo cáo thì chưa thấy xây dựng dở dang vào các dự án kia @An_tu_tai bác có thể cho e thông tin chi tiết hơn k ạ :smiley:

1 Likes

Sgt tích luỹ đep quá, mai chỉnh nhẹ vào ủn giúp các cụ đoạn

1 Likes

SGT sắp tới xong khu này đón đại bàng Mỹ về làm tổ thì ae đếm ác

6 Likes

Nay chính thức vào đường đua nhé. Mục tiêu 57

4 Likes

ôi lỡ thuyền r bác @An_tu_tai ơi :)) quá buồn em nghiên cứu cũng kĩ mà chưa kịp lên thuyền

1 Likes

aigontel.com/vi/quan-he-co-dong/cong-bo-thong-tin/2292-cbtt-bctc-hop-nhat-quy-32021-dinh-kem-giai-trinh-chenh-lech-loi-nhuan-ky-bao-so-voi-bao-cao-cung-ky.html

1 Likes

ơ. vậy là em mua được hàng của bác này ah, em vào tầm 19-20 ấy.hih

1 Likes

chắc là thế, thôi mk xóa cmt không bác ấy đọc dc lại cáu :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Cái ông Phan Thạch Tâm à ai nhỉ mà SGT cho vay tín chấp hơn 100 tỷ? Khả năng ứng để cọc tiền đất.

1 Likes

tưởng Q3 này lõm, không ngờ ăn đứt con mẹ KBC.

1 Likes

Lỡ gì? Đã thích thì nhích thôi, căn ke gì?

2 Likes

k có hàng mà mua bác ơi @baolongbs

1 Likes

T2 múc đi, hay bác múc nhiều quá nên sợ k có đủ hàng bán cho bác @cuong_nguyen7? :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

toàn CE trắng mua bác ạ @baolongbs

2 Likes

Khi có giá ngon chần chừ k múc, khi nó chạy rồi lại tiếc nuối. Hôm trc SGT có giá 29.x tớ vẫn múc. Hay như hôm trước có em gái xin mã kêu em cầm dài đến cuối 2022 đc. Khi mình phím VCR giá 27 chần chừ k múc. Nó vọt lên 29.x tiếc nuối. Nó về 28 thì chờ nó về lại 27 để múc. Rồi bây giờ nó 38 thì tự cắn lưỡi. :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Trắng mua @Cuong_Nguyen7? :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes